லோங் மார்ச் 5B ராக்கெட்டின் எச்சங்கள் என நம்பப்படும் துண்டுகள் போலீசாரிடம் ஒப்படைப்பு

மிரி, ஆகஸ்ட் 2 :

சீனாவின் லோங் மார்ச் 5B ராக்கெட்டின் எச்சங்கங்கள் என நம்பப்படும் 27 கிலோ எடையுள்ள ஒரு பொருள், பழைய நகரமான செபுபோக், நியாவில் விழுந்து, 24 நிமிடங்களில் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புக் குழுவினரால் இன்று வெற்றிகரமாக அகற்றப்பட்டது.

பத்து நியா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தின் தலைவர் றாரி பிஞ்ஜே கூறுகையில், அந்த இடத்திற்கு வந்த உடனேயே, அவரது குழுவினர் நண்பகல் 2.15 முதல் 2.39 மணி வரை தரையில் 0.61 மீட்டர் ஆழத்தில் புதைந்திருந்த ஒரு பொருளை அகற்ற நடவடிக்கை எடுத்தனர்.

“இது வெற்றிகரமாக அகற்றப்பட்டவுடன், சம்பந்தப்பட்ட பொருள் மேல் நடவடிக்கைக்காக காவல்துறையிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது,” என்று அவர் இன்று சந்தித்தபோது கூறினார்.

மலேசிய விண்வெளி,அறிவியல், தொழில்நுட்பம் மற்றும் புத்தாக்க அமைச்சகத்தின் அதிகாரிகளும் சம்பவ இடத்தில் இருந்தனர்.

நேற்று மாலை 5.30 மணியளவில், லோங் மார்ச் 5B ராக்கெட்டில் இருந்து வந்ததாக நம்பப்படும் உலோகத் துண்டுகள் நேற்று கம்போங் உலு நியாலாவில் வசிக்கும் ஒரு தனியார் பாமாயில் தோட்டப் பகுதியில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டன, மேலும் அவை அடுத்த நடவடிக்கைக்காக அணுசக்தி உரிம வாரியத்திற்கு கொண்டு செல்லப்பட்டுள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here