விமான விபத்தில் இறந்த விமானியின் குடும்பத்திற்கு பிரதமர் இரங்கல்

பேராக்கில் நேற்றிரவு இலகுரக விமானம் விபத்துக்குள்ளானதில் உயிரிழந்த  விமான பயிற்சியாளர் ஃபாஜிம் ஜுஃபா முஸ்தபா கமால் (52) குடும்பத்தினருக்கு பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் இரங்கல் தெரிவித்துள்ளார். இஸ்மாயில் சப்ரி இன்று தனது உத்தியோகபூர்வ முகநூல் பக்கத்தில் ஒரு பதிவின் மூலம், பாதிக்கப்பட்டவரின் குடும்ப உறுப்பினர்கள் நிலைமையை எதிர்கொள்வதில் விடாமுயற்சியுடன் இருக்க வேண்டும் என்று பிரார்த்தனை செய்தார்.

இறந்தவரின் ஆன்மா ஆசீர்வதிக்கப்படட்டும் மற்றும் விசுவாசிகள் மற்றும் நீதிமான்களின் ஆன்மாக்கள் மத்தியில் வைக்கப்படும் என்று அவர் கூறினார். இதே விபத்தில் காயமடைந்த மற்றொரு விமான பயிற்றுவிப்பாளர் முஹம்மது டின் ஃபிக்ரி ஜைனல் அபிடின் (62) விரைவில் குணமடைய பிரார்த்தனை செய்வதாகவும் இஸ்மாயில் சப்ரி கூறினார்.

பைபர் 28 என்ற இலகுரக விமானம், பேராக்கின் ஈப்போவில் உள்ள ஜாலான் டாக்டர் நஸ்ரின் ஷா, சுங்கை ரோகம், மேடான் கோப்பெங் ஆகிய இடங்களில் இரவு 8 மணியளவில் விபத்துக்குள்ளானதாக நம்பப்படுகிறது.

Semenyih ஐச் சேர்ந்த Fajim Juffa மற்றும் Bukit Damansara ஐச் சேர்ந்த முஹம்மது டின் ஃபிக்ரி ஆகியோர் சம்பவத்திற்கு முன்னர் அருகிலுள்ள விமானப் பயிற்சிப் பள்ளியில் இருந்து புறப்பட்டதாகக் கூறப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here