அரசியல்வாதியின் மகனுடன் சென்ற 2 போக்குவரத்து போலீசார் மீது ஒழுக்காற்று நடவடிக்கை; ஹம்சா தகவல்

தேசிய முன்னணி (BN) நாடாளுமன்ற உறுப்பினரின் மகனுடன் போலீஸ் மோட்டார் சைக்கிளில் சென்ற இரண்டு போக்குவரத்து போலீஸ் அதிகாரிகள் ஒழுக்காற்று நடவடிக்கைக்கு உட்படுத்தப்பட்டுள்ளதாக ஹம்சா ஜைனுதீன் தெரிவித்துள்ளார். பொது அதிகாரிகள் (நடத்தை மற்றும் ஒழுக்கம்) விதிமுறைகள் 1993 இன் 36வது விதியின்படி நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டதாக உள்துறை அமைச்சர் கூறினார்.

ஜார்ஜ்டவுனில் உள்ள ஜாலான் புக்கிட் கம்பீரில் PDRM மோட்டார்சைக்கிளைப் பயன்படுத்தி BN நாடாளுமன்ற உறுப்பினரின் மகன் என்று நம்பப்படும் நபருடன் சென்றதற்காக பினாங்கு காவல் துறையினர் இரண்டு (காவல்துறை) உறுப்பினர்களுக்கு எதிராக ஒரு ஒழுங்கு விசாரணை ஆவணத்தை (KST) திறந்துள்ளனர்.

மே 7, 2022 முதல் 20 வினாடி வீடியோ பதிவு சமூக ஊடகங்களில் வைரலானதை அடுத்து, PDRM இந்த சம்பவம் குறித்து விரிவான விசாரணையை மேற்கொண்டுள்ளது என்று அவர் நாடாளுமன்றத்தின் எழுத்துப்பூர்வ பதிலில் கூறினார். முன்னதாக, மே மாதம் பினாங்கில் போக்குவரத்து போலீஸ் பாதுகாப்பு வசதியை தவறாகப் பயன்படுத்திய பிஎன் நாடாளுமன்ற உறுப்பினரின் மகனுக்கு எதிரான விசாரணை மற்றும் வழக்கு விசாரணையின் நிலை குறித்து ஸ்டீவன் சிம் கேட்டார்.

முன்னதாக, இந்த சம்பவம் தொடர்பாக இரண்டு போக்குவரத்து போலீஸ் அதிகாரிகளுக்கு எதிராக பினாங்கு போலீசார் ஒழுங்கு விசாரணை அறிக்கையை திறந்தனர். தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா சட்டம் (AKM) 1998 இன் பிரிவு 233 இன் படியும் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டது. ஏனெனில் இது சமூக ஊடகங்களைப் பயன்படுத்துவதற்கான குற்றத்தை உள்ளடக்கியது என்று போலீசார் தெரிவித்தனர்.

சமூக ஊடகங்களில் வைரலான வீடியோ கிளிப், அரசியல்வாதி ஒருவரின் மகன் என்று நம்பப்படும் ஒரு குடிமகனுக்குச் சொந்தமான வாகனத்தை இரண்டு காவல்துறை அதிகாரிகள் அழைத்துச் செல்வதைக் காட்டியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here