தலைவர் பதவியில் இருந்து நீக்கம்? தலைமைத்துவம் நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்கிறார் கோபி கிருஷ்ணன்

பார்ட்டி பிரிபூமி பெர்சத்து மலேசியா (பெர்சத்து) பதவியில் இருந்து நீக்கப்பட்டதாகக் கூறப்படும் எஸ்.கோபி கிருஷ்ணன், தன்னை நீக்கிய விவகாரத்தில் கட்சித் தலைவர் மற்றும் தலைமைத்துவம் நடவடிக்கை எடுக்குமாறு வலியுறுத்தியுள்ளார்.

இணை உறுப்பினர்களின் பிரிவு தகவல் தலைவராக இருக்கும் கோபி கிருஷ்ணன், புதிதாக நியமிக்கப்பட்ட இணை உறுப்பினர் பிரிவுத் தலைவரான டாக்டர் சோங் ஃபட் ஃபுல் தன்னை பதவி நீக்கம் செய்தது குறித்து  குறை கூறினார். டாக்டர் சோங் கட்சிக்கு மேலும் சிக்கலை ஏற்படுத்தும் முன் அவரின் விவகாரத்தில் தலையிடுமாறு தலைவர் மற்றும் தலைமைத்துவ குழுவை நான் கேட்டுக்கொள்கிறேன்.

குறிப்பாக நாடு முழுவதும் உள்ள கட்சியின் அடிமட்ட மக்கள் கட்சியின் அரசியலமைப்பை எதிர்ப்பது போல் தோன்றும் டாக்டர் சோங்கின் நடவடிக்கைகள் குறித்து அதிகளவில் கேள்வி எழுப்புவதால் தன்னை பதவி நீக்கம் செய்தார் என்று கோபி கிருஷ்ணன் சனிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 6) ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

செகாமட் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் எட்மண்ட் சாந்தரா குமார் கடந்த மாதம் ராஜினாமா செய்ததைத் தொடர்ந்து சோங் செவ்வாய்க்கிழமை (ஆகஸ்ட் 2) நியமிக்கப்பட்டார். ஆகஸ்ட் 2020 இல் பெர்சத்துவில் இணைந்த முதல் பூமிபுத்ரா அல்லாத நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் சந்தாரா ஆவார்.

கோபி கிருஷ்ணன் கடந்த ஆண்டு ஜனவரி 7 ஆம் தேதி திவாலானதாக அறிவிக்கப்பட்டதைக் கண்டறிந்ததை அடுத்து, கட்சியின் அனைத்துப் பதவிகளில் இருந்தும் கோபி கிருஷ்ணன் நீக்கப்பட்டதை டாக்டர் சோங் உறுதிப்படுத்தியதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டது.

இணை உறுப்பினர் பிரிவு தகவல் தலைவராக வழக்கம் போல் தனது பணிகளை தொடர்வதாகவும், அடிமட்ட உறுப்பினர்களை சந்தித்து புதிய உறுப்பினர்களை ஏற்றுக் கொள்வதாகவும் கூறினார்.

அடுத்த வாரம் டாக்டர் சோங்கிற்கு எதிராக தலைவர், பொதுச்செயலாளர் மற்றும் ஒழுக்காற்று வாரியத்திற்கு எதிராக அவரது நடவடிக்கைகள் மற்றும் கட்சி அரசியலமைப்பை மீறியதோடு அதிகாரங்களை துஷ்பிரயோகம் செய்ததாக நான் அவருக்கு எதிராக அதிகாரப்பூர்வ புகாரை தாக்கல் செய்வேன். கட்சி மற்றும் கட்சியின் நலனுக்காக டாக்டர் சோங்கிற்கு எதிராக கட்சி உடனடியாக கடுமையான நடவடிக்கை எடுக்கும் என்று நான் நம்புகிறேன் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here