மருத்துவமனை HTAA இல் சிறிய தீ விபத்து; சுகாதார நடவடிக்கைகள் பாதிக்கப்படவில்லை

குவாந்தான் தெங்கு அம்புவான் அப்சான் மருத்துவமனையில் (HTAA) இன்று நண்பகல் சிறிய தீ விபத்து ஏற்பட்டதை பகாங் சுகாதாரத் துறை உறுதிப்படுத்தியது. எவ்வாறாயினும், மருத்துவமனை ஊழியர்களால் தீயை கட்டுப்படுத்த முடிந்தது. மேலும் இந்த சம்பவத்தில் விபத்துக்கள் அல்லது காயங்கள் ஏற்படவில்லை.

மருத்துவமனையின் உணவு சேவை பிரிவு கட்டிடத்திற்கு அடுத்த கட்டிடத்தில் உள்ள மெயின் ஸ்விட்ச் போர்டு சம்பந்தப்பட்ட சம்பவத்தால், மெயின் பிளாக்கில் உள்ள ஏர் கண்டிஷனிங் மற்றும் வெற்றிட அமைப்பு உட்பட மருத்துவ அமைப்பிற்கான மின்சாரம் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக மாநில சுகாதார இயக்குனர் டத்தோ டாக்டர் நோர் அசிமி யூனுஸ் தெரிவித்தார்.

இருப்பினும், ஆக்ஸிஜன் விநியோக அமைப்பு மற்றும் விளக்குகள், மின்விசிறிகள் மற்றும் தொலைபேசிகள் போன்ற பொது விநியோகங்கள் பாதிக்கப்படவில்லை. மருத்துவமனை, சலுகை நிறுவனம் மற்றும் தெனாகா நேஷனல் பெர்ஹாட் ஆகியவற்றுடன் இணைந்து, உடனடியாக மீட்புத் திட்டத்தைச் செயல்படுத்தியுள்ளது.

கிட்டத்தட்ட முழு பாதிக்கப்பட்ட அமைப்பும் இரவு 8 மணிக்கு மீட்டெடுக்கப்பட்டது, அதே நேரத்தில் வெற்றிட அமைப்பு இன்று நள்ளிரவுக்குள் முழுமையாக மீட்டமைக்கப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

நோயாளிகளை மாற்றாமல் வார்டுகள், அறுவை சிகிச்சை அரங்குகள் மற்றும் தீவிர சிகிச்சை பிரிவு (ICU) ஆகியவற்றில் அறுவை சிகிச்சைகள் வழக்கம் போல் தொடர்ந்ததாகவும் டாக்டர் நோர் அசிமி கூறினார்.

பகாங் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் தடயவியல் குழு தீ விபத்துக்கான காரணத்தை அடையாளம் காண ஆய்வுகள் மற்றும் விசாரணைகளை மேற்கொண்டு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here