லங்காவி குடியிருப்பாளர்களுக்கு படகு டிக்கெட் வாங்க ‘சிறப்பு விலைக்கழிவு ‘

லங்காவி, ஆகஸ்ட் 6 :

லங்காவி தீவில் வசிப்பவர்கள் அக்டோபர் 1 முதல் சிறப்புத் தள்ளுபடியுடன் கூடிய படகு டிக்கெட்டுகளை ஆன்லைனில் வாங்கலாம் என, இன்று பிற்பகல் இங்குள்ள கோல்ட்சாண்ட் ஹோட்டல் லங்காவியில் படகு நடத்துநர்கள் மற்றும் உள்ளூர் சமூக ஆர்வலர்கள் மற்றும் ஓய்வுபெற்ற கெடா மாநில நிர்வாக அதிகாரி டத்தோ அர்மிஷா சிராஜ் ஆகியோருக்கு இடையே நடந்த கூட்டத்தில் இந்த முடிவு எட்டப்பட்டது.

இதுபற்றி அர்மிஷா கூறுகையில், அந்த நோக்கத்திற்காக Konsortium Ferry Line Ventures Sdn Bhd (Ferry Line) தற்போதுள்ள ஆன்லைன் படகு டிக்கெட் கொள்முதல் முறையை மேம்படுத்த இரண்டு மாத கால அவகாசம் கோரியுள்ளது என்றார்.

“புதிய படகுக் கட்டண உயர்வு நேற்று அமலுக்கு வந்த பிறகு, கோலா பெர்லிஸ் வழித்தடத்திற்கு RM6 மற்றும் கோலக் கெடாவிற்கு RM6.50 தள்ளுபடியான பழைய கட்டணத்தை கவுன்டரில் மட்டுமே பெற முடியும் என குடியிருப்பாளர்கள் புகார் தெரிவிக்கின்றனர்.

“இந்த நிலையில், லங்காவி குடியிருப்பாளர்களுக்கான செலவு மற்றும் விலைக் குறைப்பு உண்மையில் படகு நிறுவனத்தால் நிதியளிக்கப்பட வேண்டும் என்று படகு நடத்துநர்கள் கேட்கிறார்கள்,” என்று அவர் இங்கே நடந்த ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

அந்த வகையில், இந்த அமைப்பு பின்னர் மேம்படுத்தப்பட்டவுடன், இந்தத் தீவில் வசிப்பவர்கள் ஒவ்வொரு ஆன்லைன் டிக்கெட் வாங்குவதற்கும் RM1 நிர்வாகக் கட்டணமாக வசூலிக்கப்படும் என்றார்.

“அதாவது, பயணிகள் கவுண்டரில் டிக்கெட் வாங்கினால், அவருக்கு RM6 தள்ளுபடி கிடைக்கும், ஆனால் ஆன்லைனில் வாங்கினால், அவருக்கு RM5 தள்ளுபடி மட்டுமே கிடைக்கும்,” என்று அவர் கூறினார்.

நேற்று, லங்காவிக்கு கோலா பெர்லிஸ் மற்றும் கோலக் கெடா வழித்தடத்திற்கான படகுச் சேவையை இயக்கும் ஃபெரி லைன், நபர்களின் வயது வகையின்படி RM3 முதல் RM11.50 வரை கட்டணம் உயர்த்தப்படுவதாகவும் அது நேற்று முதல் அமலுக்கு வந்ததாக ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டுள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here