பண்டான் இண்டாவில் மேற்கொண்ட ஒழுக்கக்கேடான நடவடிக்கை தடுப்பு சோதனையில் 6 திருநங்கைகள் கைது

அம்பாங், ஆகஸ்ட் 7 :

அம்பாங் மாவட்டத்தில் ஒழுக்கக்கேடான நடவடிக்கைகளைத் தடுக்கும் சோதனை நடவடிக்கையைத் தொடர்ந்து, பண்டான் இண்டாவில் 6 திருநங்கைகளை போலீசார் கைது செய்தனர்.

நேற்று சனிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 6) இரவு சுமார் 10.30 மணியளவில் நடத்தப்பட்ட இந்த சோதனையில் காவல்துறை, சிலாங்கூர் இஸ்லாமிய விவகாரத் துறை (JAIS) மற்றும் அம்பாங் ஜெயா நகராட்சி கவுன்சில் உள்ளிட்ட பல்வேறு அமைப்புகள் கூட்டாக ஈடுபட்டதாக அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறை தலைவர், துணை ஆணையர் முகமட் ஃபரூக் எஷாக் தெரிவித்தார்.

“ஒழுக்கமற்ற செயல்களில் ஈடுபட்டதாக நம்பப்படும் ஆறு திருநங்கைகளை நாங்கள் பண்டான் இண்டாவில் தடுத்து வைத்துள்ளோம். மேலும் ​​”முஸ்லிம் அல்லாதவர்களைப் போலீசார் விசாரிக்கும் அதேவேளை அவர்களில் ஐந்து முஸ்லிம்கள் விசாரணைக்காக JAIS இடம் ஒப்படைக்கப்பட்டனர்” என்று, இன்று தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார்.

மேலும், சந்தேக நபர்களில் ஒருவர் மெத்தம்பேட்டமைன் போதைப்பொருளுக்கு சாதகமாக இருப்பதாகவும் அவர் கூறினார்.

ACP ஃபாரூக்கின் கூற்றுப்படி, ஐந்து முஸ்லிம் சந்தேக நபர்கள் சிலாங்கூர் சிரியா குற்றவியல் குற்றங்கள் 1995 இன் பிரிவு 30 சட்டம் 9 இன் கீழ் ஒழுக்கக்கேடான நோக்கங்களுக்காக பெண்களாக காட்டிக் கொண்டதற்காக விசாரிக்கப்பட்டனர், இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் RM1,000 க்கு மிகாமல் அபராதம் அல்லது ஆறு மாதங்கள் வரை சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்படும்.

மற்றய சந்தேக நபர் (முஸ்லிம் அல்லாதவர்) சிறு குற்றச் சட்டம் 1955 இன் பிரிவு 14 இன் கீழ் ஒழுக்கக்கேடான நடத்தைக்காக விசாரிக்கப்படுகிறார்.

மேலும் ஆபத்தான மருந்து சட்டத்தின் 15(1)(ஏ) பிரிவின் கீழும் விசாரணை நடத்தி வருகிறோம் என்றார்.

மாவட்டத்தில் ஒழுக்கக்கேடான நடவடிக்கைகளைத் தடுக்கும் வகையில், காவல்துறை தொடர்ந்து இதுபோன்ற நடவடிக்கைகளை மேற்கொள்ளும் என ஏசிபி பாரூக் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here