குழந்தைக்கு வேப் புகைக்க கொடுத்த ஆடவருக்கு 5 நாட்கள் தடுப்புகாவல்

ப்ஜோகூர் பாருவில் சமீபத்தில், பண்டார் பாரு உடாவில் உள்ள ஒரு உணவகத்தில் நடந்த சம்பவத்தில், குழந்தையின் வாயில் வேப் கருவியை வைத்ததாகக் கூறப்படும் நபர், செவ்வாய்க்கிழமை (ஆகஸ்ட் 9) முதல் ஐந்து நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார்.

சிறுவர் சட்டம் 2001 இன் பிரிவு 31 (1) (a) இன் கீழ் விசாரணைக்காக 23 வயதான தொழிலதிபருக்கு எதிரான காவலில் வைக்க உத்தரவை மாஜிஸ்திரேட் ஆர். ஷாலினி  வழங்கினார்.

கடந்த ஆகஸ்ட் 6 ஆம் தேதி குழந்தையின் தாயார் அளித்த புகாரின் பேரில், ஜலான் புட்டியில் மதியம் 12.45 மணியளவில் ஜோகூர் பாரு உத்தாரா (ஜேபியு) காவல்துறையின் குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவினரால் அவர் கைது செய்யப்பட்டார்.

புகார்தாரரின் கூற்றுப்படி அவர், அவரது தங்கை, குழந்தை மற்றும் அவரது சகோதரியின் நண்பரான சந்தேக நபர், ஒரு உணவகத்தில் இருந்தபோது அந்த நபர் குழந்தையின் வாயில் வேப் சாதனத்தை வைத்தார். இந்த சம்பவம் தொடர்பான 17 வினாடி வீடியோ வைரலாகி வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here