சட்டவிரோத பந்தய மோட்டார் சைக்கிள் பட்டறையாக மாறிய வீடு – ஒருவர் கைது

அலோர் ஸ்டார், ஆகஸ்ட் 10 :

இங்குள்ள லாங்காரில் போலீசார் மேற்கொண்ட சோதனை நடவடிக்கையில், இம்மாவட்டத்தில் சட்டவிரோத பந்தய நடவடிக்கைகளைப் பயன்படுத்துவதற்கு மோட்டார் சைக்கிள் மாற்றியமைக்கும் சேவைகளை வழங்கும் வீட்டில் இயங்கிவந்த பட்டறையின் செயல்பாடு முடிவுக்கு வந்தது.

நண்பகல் 1.30 மணியளவில் இன்ஸ்பெக்டர் அபு கைரி அஹ்மட் தலைமையிலான கெடா கன்டிஜென்ட் போலீஸ் தலைமையகத்தின் உளவுத்துறை/செயல்பாடுகள்/குற்றப் பதிவுகள் பிரிவு (டி4) இந்த சோதனையை மேற்கொண்டது.

கோத்தா ஸ்டார் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், துணை ஆணையர் அஹ்மட் ஷுக்ரி மாட் அகிர் கூறுகையில், அவரது சொந்தப் பகுதியில் உள்ள பட்டறையை நிர்வகிப்பதாக நம்பப்படும் 40 வயதுடைய சந்தேக நபர் ஒருவரையும் போலீசார் கைது செய்தனர்.

“அத்துடன் ஐந்து ஹோண்டா மற்றும் யமஹா மோட்டார் சைக்கிள்களும் கைப்பற்றப்பட்டன, அவை மாற்றியமைக்கப்பட்டு, மோட்டார் சைக்கிள் பிரேம் உட்பட சட்டவிரோத பந்தயத்திற்கு பயன்படுத்தப்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது,” என்று அவர் இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

மேலும் சோதனையில் அனைத்து மோட்டார் சைக்கிள்களின் இன்ஜின் மற்றும் சேஸ் எண்கள் சிதைக்கப்பட்டிருப்பது கண்டறியப்பட்டதாகவும், சந்தேக நபர் அந்த மாவட்டத்தில் உள்ள வேறொருவரிடமிருந்து மோட்டார் சைக்கிள்களை வாங்கியதை ஒப்புக்கொண்டதாகவும் அஹ்மட் ஷுக்ரி கூறினார்.

“இதுவரை, சிறு குற்றச் சட்டம் 1959 இன் பிரிவு 29 (1) இன் படி இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

சந்தேக நபரிடம் மோட்டார் சைக்கிள் திருட்டு மற்றும் சட்டவிரோத பந்தயங்களில் ஈடுபட்டதை அடையாளம் காண இன்னும் விசாரணைகள் நடைபெற்று வருகின்றன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here