நகராண்மைக்கழக ஊழியரின் பணிக்கு இடையூறு விளைவித்த 2 பேர் கைது

ஜோகூர் பாரு நகராண்மைக் கழகத்தின் (எம்பிஜேபி) அமலாக்க அதிகாரிகளின் பணிக்கு இடையூறு விளைவித்ததாக சந்தேகிக்கப்படும் இருவரை போலீசார் கைது செய்தனர்.

தாமான் செந்தோசா, ஜாலான் சுத்ராவில் காலை 11.30 மணியளவில் நடந்த இந்த சம்பவத்தில், சந்தேக நபர் தனது கையால் தாக்கியதில்,  23 வயதுடைய நகராண்மைக்கழக உறுப்பினர் உச்சந்தலையில் காயமடைந்து சாலையில் தள்ளப்பட்டார்.

தெற்கு ஜோகூர் பாரு மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் ரவுப் செலாமத் கூறுகையில், சம்பவத்தின் போது, ​​அதிருப்தி அடைந்த சந்தேக நபர் பாதிக்கப்பட்டவரை தாக்குவதற்கு முன்பு, போக்குவரத்துக்கு இடையூறாக நிறுத்தப்பட்டிருந்த சந்தேக நபரின் வாகனத்திற்கு அமலாக்க அதிகாரி சம்மன் வழங்கியதால் சண்டை நடந்தது. சந்தேக நபர் MBJB அமலாக்க அதிகாரியைத் தாக்கிய பிறகு, இருவரும் ஓடிவிட்டனர்.

எனினும், சம்பவம் நடந்த இடத்திற்கு வந்த போலீஸ் ரோந்து காரின் துரித நடவடிக்கையினால், சம்பவம் இடம்பெற்ற இடத்திலிருந்து 500 மீட்டர் தொலைவில் காரில் மறைந்திருந்த சந்தேகநபர்கள் இருவரையும் கைது செய்ய முடிந்தது என அவர் இன்று இங்கு தொடர்பு கொண்ட போது தெரிவித்தார்.

ரவூப் கூறுகையில், கைது செய்யப்பட்ட போது, ​​சந்தேக நபர்களில் ஒருவரின் முகத்தில் காயம் இருந்ததை போலீசார் கண்டறிந்தனர். இது பாதிக்கப்பட்டவருடன் நடந்த போராட்டத்தின் விளைவாக இருக்கலாம் என்று நம்பப்படுகிறது. காயமடைந்த சந்தேக நபருக்கு இரண்டு தையல்கள் போடப்பட்டுள்ளதாக அவர் கூறினார்.

போக்குவரத்துக்கு இடையூறு ஏற்படுத்திய குற்றத்திற்காக MBJB வழங்கிய சம்மன் திருப்தியடையாததால், நண்பர்களாக இருந்த இரண்டு சந்தேக நபர்கள் சட்ட அமலாக்க அதிகாரிகளைத் தாக்கியது ஆரம்ப விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டது என்று அவர் விளக்கினார்.

ரவூப்பின் கூற்றுப்படி 42 மற்றும் 47 வயதான உள்ளூர் சந்தேக நபர்கள், பொது ஊழியர்களை தங்கள் கடமைகளைச் செய்யவிடாமல் தடுத்ததற்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 186 இன் கீழ் மேலதிக விசாரணைக்காக விளக்கமறியலில் வைக்கப்படுவார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here