மினி பஸ் மோதி வீடற்ற 30 வயது பெண் உயிரிழந்தார்

கோத்த கினாபாலு, தவாவ்வில் மினி பஸ் மோதியதில் வீடற்ற 30 வயது பெண் உயிரிழந்தார். ஜாலான் பெர்சியாரானில் உள்ள ரவுண்டானாவில் சாலையைக் கடக்கும் போது இந்த விபத்து நடந்ததாக தவாவ் காவல்துறை தெரிவித்துள்ளது.

சம்பவம் நடந்தபோது, ​​34 வயதுடைய நபரால் இயக்கப்பட்ட மினிபஸ், சபிந்தோ பேருந்து முனையத்தை நோக்கிச் சென்று கொண்டிருந்தது. ரவுண்டானாவை அடைந்ததும் பாதசாரி திடீரென சாலையைக் கடந்தார். ஓட்டுநரால் அம்மாது மோதுவதை தவிர்க்க முடியவில்லை என்று அவர் கூறினார். அவர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார்.

சம்பவத்தின் போது மினிபஸ் எந்தப் பயணிகளையும் ஏற்றிச் செல்லவில்லை. மேலும் விசாரணையில் பாதிக்கப்பட்டவர் ஆவணங்களை வைத்திருக்கவில்லை மற்றும் வீடற்றவர் என்று கண்டறியப்பட்டது என்று தவாவ் காவல்துறைத் தலைவர் ஜாஸ்மின் ஹுசின் கூறினார்.

மோதலின் போது தலையில் ஏற்பட்ட காயமே மரணத்திற்கான காரணம் என பிரேதப் பரிசோதனையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. கவனக்குறைவாக வாகனம் ஓட்டியதால் மரணத்தை ஏற்படுத்தியதற்காக சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 41(1)ன் கீழ் போலீசார் தொடர்ந்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here