வீட்டில் கொள்ளையடிக்க முயன்ற காணொளி தொடர்பில் ஆடவரை தேடும் போலீசார்

ஈப்போவில் ஒரு வீட்டில் கொள்ளையடிக்க முயற்சிக்கும் வைரலான வீடியோவில் காணப்பட்ட சந்தேக நபரை போலீசார் தேடி வருகின்றனர்

ஈப்போ OCPD உதவி ஆணையர் யஹாயா ஹாசன் கூறுகையில், வீடியோவில் சந்தேக நபர் வீட்டின் முன் கதவு வழியாக வீட்டிற்குள் நுழைய முற்படுவதைக் காண முடிந்தது. அதற்குள் வீட்டிற்குள் இருந்து ஒரு நபர் விரைவாக கதவைப் பூட்டினார்.

இந்த சம்பவம் ஆகஸ்ட் 5 ஆம் தேதி காலை 6.40 மணியளவில் தாமன் தாசேக் இண்டாவில் உள்ள ஒரு வீட்டில் நடந்ததாக அவர் கூறினார். வீடியோவில், சந்தேக நபர் முழு முகத்தில் ஹெல்மெட் அணிந்து, கூர்மையான பொருளைப் பிடித்துக் கொண்டு வீட்டிற்குள் நுழைய முயற்சிக்கிறார்.

வீட்டிற்குள் இருந்து ஒரு நபர் விரைவாக கதவை மூடினார், சந்தேக நபர் தாழ்வாரத்தை விட்டு வெளியேறுவதைக் காணலாம். கொள்ளை முயற்சிக்கான தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 393 இன் கீழ் நாங்கள் வழக்கை விசாரித்து வருகிறோம். மேலும் சந்தேக நபரைக் கண்டுபிடிக்க அனைத்து முயற்சிகளும் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருகின்றன என்று அவர் கூறினார்.

சம்பவத்தை நேரில் பார்த்தவர்கள் அல்லது ஏதேனும் தகவல் தெரிந்தவர்கள் விசாரணை அதிகாரி ஏஎஸ்பி ஃபட்லி அகமதுவை 019-2500 019 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ள வேண்டும் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here