நாங்கள் இல்லாமல் உங்களால் வெல்ல முடியுமா? அம்னோவை எச்சரிக்கும் ஹம்சா

பொதுத் தேர்தல் சூடுபிடித்திருக்கும் வேளையில் பெரிகாத்தான் நேஷனல் ஆதரவுடன் அம்னோவால்  ஆட்சியை அமைக்க முடியாது என்பதை பெர்சத்து பொதுச்செயலாளர் ஹம்சா ஜைனுடின் எச்சரித்துள்ளார்.

முன்கூட்டிய பொதுத் தேர்தலுக்கு அம்னோவிடமிருந்து தொடர்ந்து அழைப்பு விடுக்கப்பட்டால், “கட்டுப்பாட்டைக் கைப்பற்ற” PN தயங்காது. பெர்சத்துவின் கூட்டாட்சிப் பகுதிகளின் முதல் மாநாட்டில் அவர் பிரதிநிதிகளிடம் கூறினார்.

பிரதமருக்கு (இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோபு) ஆதரவைப் பெறுமாறு எங்களிடம் கேட்டுக்கொண்டிருக்கும் அனைவருக்கும், பெருமைப்பட வேண்டாம். அவர் (அம்னோ) கட்சித் தலைவர் அல்ல. அவர் ஒரு துணை தலைவர். ஆனால் அவர் பிரதமர் ஆனார் – PN ஆதரவுடன் என்று அவர் கூறினார்.

அம்னோவுக்கு எத்தனை இடங்களில் வெற்றி கிடைக்கும் என்பது குறித்து அவர் எச்சரிக்கை விடுத்தார். “பெருமை மற்றும் ஆணவம் கொண்ட அனைவரையும்” உரையாற்றிய அவர், “நீங்கள் உண்மையில் எண்களை எண்ணிவிட்டீர்களா?”

அம்னோவுக்கு 50 இடங்களுக்கு மேல் இருக்க முடியாது என்று அவர் கூறினார். அவர்களின் தலைவர்கள் இப்படி இருந்தால், நாங்கள் PN இல் உள்ள எங்கள் கூட்டாளிகளுடன் எழுந்து இந்த நாட்டைக் கைப்பற்றுவோம்.

அடுத்த பொதுத் தேர்தல் அடுத்த செப்டம்பரில் நடத்தப்பட வேண்டும். ஆனால் சமீபத்திய மாநிலத் தேர்தல்களில் BN வெற்றி பெற்றதைத் தொடர்ந்து, சில அம்னோ தலைவர்கள் அதை இந்த ஆண்டு பொதுத் தேர்தலை நடத்த வேண்டும் என்று அழுத்தம் கொடுத்துள்ளனர்.

கடந்த மாதம், BN துணைத் தலைவர் முகமட் ஹசான், அடுத்த பொதுத் தேர்தலை நடத்துவதற்கான சிறந்த நேரம் அக்டோபர் அல்லது நவம்பர் தொடக்கத்தில் இருக்கும் என்றார்.

ஜூன் மாதம், BN தலைவரும் அம்னோ தலைவருமான அஹ்மட் ஜாஹிட் ஹமிடி, சரவாக், மலாக்கா மற்றும் ஜோகூர் மாநிலத் தேர்தல்களின் முடிவுகளின் அடிப்படையில் இளம் வாக்காளர்கள் BN க்கு வாக்களித்ததால் தேர்தல்கள் நடத்தப்படலாம் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here