வாரிசான் தலைவராக முகமட் ஷஃபி போட்டியின்றி வெற்றி

செம்போர்னா நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் டத்தோஸ்ரீ முகமட் ஷஃபி அப்தால், கட்சி வாரிசன் (வாரிசான்) தலைவர் பதவிக்கு போட்டியின்றி வெற்றி பெற்றுள்ளார் என்று வாரிசன் பொதுச் செயலாளர் லொரெட்டோ படுவா ஜூனியர் தெரிவித்தார்.

கட்சியின் அரசியலமைப்பில் மூன்று துணைத் தலைவர் பதவிகள் உள்ளன. மேலும் மூன்று பேர் மட்டுமே வேட்புமனுக்களை அனுப்பியுள்ளனர், எனவே அவர்களும் போட்டியின்றி வெற்றி பெற்றனர் என்று அவர் இன்று கொலம்போங்கில் உள்ள வாரிசான் தலைமையகத்தில் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

அவர் மூன்று துணைத் தலைவர்கள் சுலபயன் சட்டமன்ற உறுப்பினர் டத்தோ டாக்டர் ஜௌஜன் சம்பகாங், தஞ்சோங் அரு சட்டமன்ற உறுப்பினர், டத்தோ ஜுன்ஸ் வோங் மற்றும் கட்சியின் பொருளாளர்- டெரன்ஸ் சியாம்புன்.

20 உச்ச கவுன்சில் உறுப்பினர் (AMT) பதவிகள் சட்டசபையில் போட்டியிடும் என்றும், இதுவரை 50 பரிந்துரைகளைப் பெற்றுள்ளதாகவும் ஆனால் 40 வேட்பாளர்கள் மட்டுமே போட்டியிடத் தகுதியுடையவர்கள் என்றும் லொரெட்டோ கூறினார்.

மேலும், எங்களிடம் பொதுச் செயலாளர், பொருளாளர்-பொது, தகவல் தலைவர், இரண்டு துணைத் தலைவர்கள் மற்றும் 11 AMT – அனைவரும் நியமிக்கப்படுவார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், இந்த மாத தொடக்கத்தில் கட்சியின் பொதுக் கூட்டம் மற்றும் பிரிவு அளவிலான தேர்தல்களில் ஏற்பட்ட பல சிக்கல்களைத் தொடர்ந்து, கட்சியின் மூன்று பிரிவுகளான லஹத் டத்து, கோட்டா மருது மற்றும் பியூஃபோர்ட் ஆகியவற்றை இடைநிறுத்த இன்றைய AMT கூட்டத்தில் முடிவு செய்ததாக முகமட் ஷஃபி கூறினார்.

2021 வாரிசான் வருடாந்தப் பொதுக் கூட்டத்திற்குப் பிறகு இந்த மூன்று பிரிவுகளும் பொதுக் கூட்டத்தை நடத்தும் என எதிர்பார்க்கப்படுவதாகவும், 5,000 கட்சி உறுப்பினர்கள் பங்கேற்கும் கூட்டத்தில் மூன்று பிரிவுகளின் பிரதிநிதிகள் பார்வையாளர்களாகக் கலந்துகொள்வார்கள் என்றும் அவர் கூறினார்.

15ஆவது பொதுத் தேர்தலுக்கான ஏற்பாடுகள் குறித்து முகமட் ஷாஃபி கூறுகையில், வாரிசான் திட்டங்களையும் இயந்திரங்களையும் ஒன்றாக இணைத்துள்ளார். ஆனால் இதுவரை எந்த மாநில அல்லது நாடாளுமன்றத் தொகுதிகளில் போட்டியிடுவது என்பதை இன்னும் முடிவு செய்யவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here