வீடுடைத்து உள்ளே நுழைய முயன்ற மூவர், வீட்டு உரிமையாளரைக் கண்ட பின் தப்பி ஓட்டம்

அம்பாங் ஜெயா, ஆகஸ்ட் 15 :

கடந்த வியாழன் அன்று, இங்குள்ள ஜாலான் இண்டா, பண்டான் இண்டாவில் உள்ள ஒரு வீட்டிற்குள் நுழைய முயன்ற மூன்று பேரின் முயற்சி, வீட்டு உரிமையாளர் கவனித்த பிறகு தோல்வியடைந்தது.

அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், துணை ஆணையர் முகமட் ஃபாரூக் இஷாக் கூறுகையில், மாலை 5.50 மணியளவில் வீட்டு உரிமையாளர் தனது வீட்டின் முன்புறம் சென்றபோது, ​​சந்தேகத்திற்கிடமான தோயோத்தா வியோஸ் கார் அவரது வீட்டின் முன் நிறுத்தப்பட்டிருப்பதைக் கண்டதாகக் கூறினார்.

அவரின் கூற்றுப்படி, மூன்று சந்தேக நபர்களும் அவரைக் கண்டதும், அந்தக் காரில் தப்பிச் சென்றனர். வீட்டு உரிமையாளர் அந்தக் காரை இடைமறிக்க நடவடிக்கை எடுத்தார், இருப்பினும் குற்றவாளிகள் தப்பித்தனர்.

“பின்னர் அவர் வீட்டைச் சரிபார்த்தபோது, ​​​​வீட்டின் முன் கிரில் கதவு வெட்டப்பட்டிருப்பதைக் கண்டறிந்தார், ஆனால் எந்தப் பொருட்களும் திருட்டுப்போகவில்லை” என்று அவர் கூறியதாக நேற்று இரவு அளித்த போலீஸ் புகாரில் தெரிவித்தார்.

சந்தேகநபர்களின் காரின் பதிவு இலக்கத்தின் ஊடாக மேற்கொள்ளப்பட்ட சோதனையில், அந்த எண் போலியானது எனக் கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாகவும், சந்தேக நபர்களைக் கண்டுபிடிக்கும் முயற்சியை போலீசார் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருவதாகவும் முகமட் பாரூக் தெரிவித்தார்.

குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 453-ன் படி இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here