அதிகார துஷ்பிரயோகம் செய்ததாக நம்பப்படும் தம்பதியர் எம்ஏசிசியால் கைது

ஆலோசனைப் பணியில் RM445,000 சம்பந்தப்பட்ட அதிகார துஷ்பிரயோகம் செய்ததாக தம்பதியரை மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையம் (MACC)கைது செய்துள்ளது. MACC ஆதாரத்தின்படி, சந்தேகத்திற்குரிய பெண் சிலாங்கூரில் உள்ள ஒரு நகராட்சி மன்றத்தில் இயக்குநராக உள்ளார் மேலும் அவரது கணவர் பங்குதாரராக இருக்கும் நிறுவனத்திற்கு ஆலோசனைப் பணியை வழங்க தனது பதவியைப் பயன்படுத்தியதாக நம்பப்படுகிறது.

சிலாங்கூர் எம்ஏசிசி அலுவலகத்தில் மதியம் 1 மணியளவில் சந்தேக நபர்கள் இருவரும் கைது செய்யப்பட்டதாக ஆதாரம் தெரிவித்துள்ளது. சிலாங்கூர் எம்ஏசிசி இயக்குனர் அலியாஸ் சலீம் கைது செய்யப்பட்டதை உறுதி செய்தார். அதிகார துஷ்பிரயோகம் செய்ததற்காக எம்ஏசிசி சட்டம் 2009 பிரிவு 23(1)ன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது என்றார். சந்தேக நபர்களுக்கு எதிராக நாளை ஷா ஆலம் அமர்வு நீதிமன்றத்தில் குற்றஞ்சாட்டப்படும் என்றும் அலியாஸ் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here