முன்னாள் பிரதமரின் இறுதி மேல்முறையீட்டை 4 மாதங்கள் ஒத்தி வைக்க நஜிப்பின் வழக்கறிஞர் கோரிக்கை

நஜிப் ரசாக்கின் வழக்கறிஞர்கள் பெடரல் நீதிமன்றத்திடம் அவரது SRC இன்டர்நேஷனல் மேல்முறையீட்டை “மூன்று முதல் நான்கு மாதங்களுக்கு” ஒத்திவைக்குமாறு கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர். புதிய பாதுகாப்புக் குழு ஒரு மாதத்திற்கு முன்பே வழக்கை எடுத்துக் கொண்டது என்பதை வலியுறுத்துகிறது.

தலைமை வழக்கறிஞர் Hisyam Teh Poh Teik தனது குழு ஜூலை 21 அன்று நியமிக்கப்பட்டதாகவும், அதற்கு “அதிகமான” மேல்முறையீட்டு பதிவுகள் வழங்கப்பட்டதாகவும் நீதிமன்றத்தில் கூறினார். மேலும் அவர்கள் “தயாராவதற்கும்” தங்கள் வழக்கை வாதிடுவதற்கும் போதுமான நேரம் தேவைப்படும் என்றும் கூறினார்.

முக்கிய முறையீட்டை வாதிடுவதற்கு நான் அவகாசம் கோருகிறேன் என்று ஹிஸ்யாம் கூறினார். இந்த நேரத்திற்கான கோரிக்கை நல்ல நம்பிக்கையுடன் செய்யப்பட்டது என்று உறுதிப்படுத்தினார். SRC இன்டர்நேஷனல் மேல்முறையீடு “சாதாரண வழக்கு அல்ல” என்று கூறிய ஹியாம், “முக்கிய முறையீட்டிற்கு முன் வாதிடுவதற்கு வலுவான சட்டங்கள் உள்ளன என்று கூறினார்.

நீதிமன்றம் எனக்கு மூன்று முதல் நான்கு மாதங்கள் அனுமதித்தால், மேல்முறையீட்டு நீதிமன்றத்தின் தீர்ப்புக்கு ஒரு வருடத்திற்குப் பிறகு மேல்முறையீடு விசாரிக்கப்படும். இது தற்போதைய சூழ்நிலையில் நீண்ட காலம் இல்லை என்று அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், வழக்கறிஞர்களுக்கு கூடுதல் அவகாசம் வழங்க வேண்டுமா என்பதை அரசு தரப்பு நீதிமன்றத்திடம் விட்டுவிடும் என்று தற்காலிக வழக்கறிஞர் வி சிதம்பரம் நீதிமன்றத்தில் தெரிவித்தார். தலைமை நீதிபதி தெங்கு மைமும் துவான் மாட், வழக்கறிஞர்களின் கோரிக்கையை குழு விவாதிக்கும் என்றார். விசாரணைக் குழு தனது முடிவை அறிவிக்கும் என எதிர்பார்க்கப்பட்ட நிலையில், விசாரணை இன்று பிற்பகலுக்கு ஒத்திவைக்கப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here