4 மாத ஆண் குழந்தை இறந்த விவகாரத்தில் குழந்தை பராமரிப்பாளர் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார்

நான்கு மாத ஆண் குழந்தை இறந்ததை தொடர்ந்து, 26 வயது குழந்தை பராமரிப்பாளரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர். குற்றவியல் நடைமுறைச் சட்டத்தின் 117வது பிரிவின் கீழ் இந்தோனேசியப் பெண் இன்று காலை அம்பாங் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்திற்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டதாக அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி ஃபரூக் எஷாக் தெரிவித்தார்.

குழந்தையின் பெற்றோர் அவரை அம்பாங்கில் உள்ள தாமான் செம்பாக்காவில் உள்ள பெண்ணின் குடியிருப்புக்கு முன்பே இறக்கிவிட்டனர். அப்போது குழந்தை தனது கட்டிலில் மூச்சு விடுவதில் சிரமம் இருப்பதாக குழந்தை பராமரிப்பாளர் கூறினார். பின்னர் குழந்தை அம்பாங் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டது, ஆனால் மருத்துவ அதிகாரிகள் இறந்துவிட்டதாக தெரிவித்தனர்.

குழந்தைச் சட்டம் 2001 இன் பிரிவு 31(1)(a) இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படும், இது 10 ஆண்டுகளுக்கு மிகாமல் சிறைத்தண்டனை அல்லது அதிகபட்சமாக RM20,000 அபராதம் அல்லது இரண்டும் தண்டனையாக விதிக்கப்படும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here