ஊனமுற்ற இளம்பெண்ணை அவரது தந்தையின் நண்பர்கள் இருவர் இணைந்து பாலியல் பலாத்காரம்

கோலாலம்பூர்: மாற்றுத்திறனாளியான தனது 13 வயது மகள் (OKU) இரண்டு ஆண் நண்பர்களால் பலாத்காரத்திற்கு ஆளானதால் தந்தையின் இதயம் உடைந்தது. 54 வயதான நபர் தனது 13 வயது மகனுக்கு நடந்த சம்பவத்தைப் பற்றி பாதிக்கப்பட்டவர் சமீபத்தில் கிராமத்தில் இருந்தபோது வயிற்று வலி மற்றும் முதுகுவலியால் புகார் செய்ததைக் கண்டுபிடித்தார்.

ஆதாரங்களின்படி, அந்த நபர் தனது மகனை கிராமத்தில் உள்ள மருத்துவச்சியை சந்திக்க அழைத்துச் சென்றார். அதற்கு முன்பு தனது மகன் உடலுறவில் ஈடுபட்டிருக்கலாம் என்று கூறப்பட்டது.

அதைக் கண்டு அதிர்ச்சியடைந்த அவர், சந்தேக நபர் புக்கிட் ஜாலிலில் உள்ள அவர்களது வீட்டில் குடியேறியபோது, ​​அவரது தந்தையின் ஆண் நண்பர்கள் இருவரால் பலாத்காரத்திற்கு ஆளானதாக மகள் கூறியதாக தந்தை தெரிவித்தார். தனது தந்தை வீட்டில் இல்லாத நேரத்தில் சந்தேக நபரால் பலமுறை பாலியல் பலாத்காரம் செய்யப்பட்டதாக பாதிக்கப்பட்ட பெண் கூறினார் என்று அவர் கூறினார்.

அதன்படி, சம்பந்தப்பட்ட நபர் கடந்த செவ்வாய்கிழமை புக்கிட் ஜாலீல் காவல் நிலையத்தில் மேல் நடவடிக்கைக்காக புகார் அளிக்க முன்வந்தார். குற்றவியல் சட்டத்தின் 376ஆவது பிரிவின் பிரகாரம் மேலதிக விசாரணைகள் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருவதாகவும், இதுவரை சந்தேகநபர் கைது செய்யப்படவில்லை எனவும் தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here