போதைப்பொருள் மறுவாழ்வு மையத்தில் நடந்த கொடூர சம்பவத்தில் கைதி பலி

ஈப்போ,கோல காங்சார், பாடாங் ரெங்காஸில் உள்ள போதைப்பொருள் மறுவாழ்வு மையத்தின் கைதி ஒருவர் புதன்கிழமை நடந்த சம்பவத்தின் போது ஏற்பட்ட பலத்த காயங்களால் இறந்ததாக நம்பப்படுகிறது.

பேராக் காவல்துறையின் செயல் தலைவர் டத்தோ அசிஸி மாட் அரிஸ் கூறுகையில், இரவு 8.10 மணிக்கு காரில் கொண்டு வரப்பட்டபோது சுயநினைவின்றி இருந்த 25 வயது இளைஞன் இறந்தது குறித்து கோலா காங்சார் மருத்துவமனையில் பணியில் இருந்த மருத்துவரிடம் இருந்து தனது துறைக்கு அறிக்கை கிடைத்தது.

நோயாளியை பரிசோதித்த மருத்துவர் நோயாளி ஏற்கனவே இறந்துவிட்டதாகச் சான்றளித்தார்.

நோயாளி ஒரு சமய அறிஞர் மற்றும் மூன்று வார்டன்களால் புனர்வாழ்வு மையத்திலிருந்து அழைத்து வரப்பட்டார். மேலும் பாதிக்கப்பட்டவர் இரவு 7 மணி முதல் சுயநினைவின்றி இருப்பதாக மருத்துவருக்கு தெரிவிக்கப்பட்டது.

நெற்றி, முகம், இடது கண், மார்பு, இரு கால்கள் மற்றும் கைகளில் காயங்கள் இருந்ததால் பாதிக்கப்பட்டவரின் முழு உடலையும் கோவிட்-19 சோதனை மற்றும் எக்ஸ்ரேக்காக அவசர சிகிச்சைப் பிரிவுக்கு அழைத்துச் சென்றனர் என்று அவர் கூறினார்.

புனர்வாழ்வு மையத்தின் நிறுவனர் மற்றும் வார்டன் சம்பந்தப்பட்ட முதற்கட்ட விசாரணையின் முடிவுகள், சம்பவத்தின் பிற்பகல், பாதிக்கப்பட்டவர் தன்னுடன் பேசிக் கொண்டு தப்பிக்க முயன்றதாகவும், ஆனால் அவர் கத்தியைப் பயன்படுத்தி வார்டன்களில் ஒருவரை காயப்படுத்த முயற்சிப்பதற்கு முன்பு கைது செய்யப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார். பின்னர் வெறித்தனமாக ஓடினார்.

அவரைப் பொறுத்தவரை, பாதிக்கப்பட்டவரின் உடலை பலமுறை குத்திய வார்டனுடன் கைகலப்பு ஏற்பட்ட பின்னர் உயிரிழந்தவர் அமைதியானார். ஆனால் மாலை 4.45 மணியளவில், பாதிக்கப்பட்டவர் மீண்டும் தப்பிக்க முயன்றார். மேலும் எட்டு மாடி கட்டிடத்தின் முதல் மாடியின் படிக்கட்டுகளில் இருந்து குதித்தார்.

அதன் பிறகு, பாதிக்கப்பட்டவரின் கால்கள் மற்றும் கைகள் கட்டப்பட்டு விருந்தினர் அறைக்கு கொண்டு வரப்பட்டன. ஆனால் பாதிக்கப்பட்டவர் தனது தலையை தரையிலும் சுவரிலும் பலமுறை அடித்ததாகக் கூறினார். ஆனால் அவர் இரத்தம் வரும் வரை வார்டன் இரவு 7.45 மணியளவில் பாதிக்கப்பட்டவரைக் கண்டுபிடித்து அவரை அழைத்துச் சென்றார்.

எவ்வாறாயினும், இன்று காலை கோலா கங்சார் மருத்துவமனையின் தடயவியல் பிரிவில் செய்யப்பட்ட பிரேதப் பரிசோதனையில், மார்பு மற்றும் தசைக்கூட்டு காயங்கள் அப்பட்டமான அதிர்ச்சி காரணமாக மரணத்திற்கு காரணம் என்று தெரியவந்துள்ளது.

கண்டுபிடிப்புகளைத் தொடர்ந்து, குற்றவியல் சட்டத்தின் 302 வது பிரிவின் கீழ் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக, 20 முதல் 30 வயதுக்குட்பட்ட மூன்று வார்டன்களையும், சமய அறிஞரையும் போலீசார் கைது செய்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here