சிலாங்கூர் AKM சுற்றுபயணத்தில் RM260,000 க்கு மேல் வசூலிக்கப்பட்டது

ஷா ஆலம்: இங்குள்ள ஷா ஆலம் ஸ்டேடியம் மைதானத்தில் நடைபெறும் சிலாங்கூர் Keluarga Malaysia Aspirations (AKM) சுற்றுப்பயணத்துடன் இணைந்து 50% தள்ளுபடியை வழங்கிய பின்னர், போக்குவரத்து சம்மன்கள் செலுத்துவதற்காக இதுவரை 264,790  ரிங்கிட்டை போலீசார் வசூலித்துள்ளனர்.

நேற்று  மாலை 4 மணி நிலவரப்படி, மொத்தம் 2,392 போக்குவரத்து சம்மன்கள் அமைக்கப்பட்ட தற்காலிக முகப்பிடங்களில் தீர்வு காணப்பட்டுள்ளதாக ஷா ஆலம் மாவட்ட காவல்துறை தலைவர் முகமது இக்பால் இப்ராகிம் தெரிவித்தார்.

சலுகை இன்று முடிவடைவதால், ஏ.கே.எம் சுற்றுப்பயணத்திலோ அல்லது ஷா ஆலம் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் காலை 9 மணி முதல் மாலை 4 மணி வரை நிலுவையில் உள்ள சம்மன்களை சரி செய்யுமாறு பொதுமக்களை ஊக்குவித்தார்.

சட்டப்படுத்த முடியாத குற்றங்கள், நீதிமன்றத்தில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள வழக்குகள், கனரக வாகனங்கள் மற்றும் அவசர பாதை குற்றங்கள், ஆபத்தான முறையில் முந்திச் செல்வது மற்றும் இரட்டைக் கோடுகளில் செல்வது, சிவப்பு விளக்குகள் மற்றும் எக்ஸாஸ்ட் மாற்றங்கள் ஆகியவற்றைத் தவிர, அனைத்து போக்குவரத்து சம்மன்களுக்கும் 50% தள்ளுபடி வழங்கப்படும் என்று அவர் பெர்னாமாவிடம் கூறினார்.

பல்வேறு சுவாரசியமான நிகழ்ச்சிகள் மற்றும் செயல்பாடுகளுடன் நேற்று தொடங்கிய சிலாங்கூர் ஏகேஎம் சுற்றுப்பயணம் இன்று நிறைவடைகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here