நீதிமன்ற வழக்கு முடிவுகளுக்காக நான் 15ஆவது பொதுத்தேர்தலை நடத்தவில்லை என்று கூறுவதில் உண்மையில்லை; பிரதமர்

புத்ராஜெயா: கட்சித் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் அகமட் ஜாஹிட் ஹமிடி உட்பட சில அம்னோ தலைவர்கள் சம்பந்தப்பட்ட நீதிமன்ற வழக்குகள் முடியும் வரை தேசியத் தேர்தலுக்கு அழைப்பு விடுக்க காத்திருப்பேன் என்று டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப் கூறியதை மறுத்துள்ளார்.

எனக்கு எந்த அதிகாரமும் இல்லாத நீதிமன்ற விவகாரம்  இருக்கும்போது நான் எப்படி தலையிட முடியும் என்று இதுபோன்ற பேச்சு குறித்து கேட்டபோது அவர் கூறினார்.

அஹ்மத் ஜாஹிட் மீது 47 குற்றச்சாட்டுகள் உள்ளன. அவற்றில் 12 நம்பிக்கை மீறல் குற்றச்சாட்டுகள், எட்டு ஊழல் குற்றச்சாட்டுகள் மற்றும் யயாசன் அசால் புடிக்கு சொந்தமான பத்து மில்லியன் ரிங்கிட் நிதி சம்பந்தப்பட்ட 27 பணமோசடி குற்றச்சாட்டுகள்.

தற்போதைய நாடாளுமன்ற பதவிக்காலம் ஜூலை 2023 இல் முடிவடைகிறது. ஆனால் அம்னோ விரைவில் தேர்தலை நடத்த வேண்டும் என்று அழுத்தம் கொடுத்து வருகிறது.

இஸ்மாயில் சப்ரி தனது முதல் ஆண்டு பதவியுடன் இணைந்து ஊடகங்களுக்கு சமீபத்தில் அளித்த பேட்டியில், அஹ்மத் ஜாஹித் உடனான தனது உறவை நெருக்கமாக விவரித்தார். ஜனாதிபதியும் நானும் இப்படித்தான் இருக்கிறோம் என்று கைவிரல்களைப் பூட்டிக்கொண்டு அவர்களின் நெருக்கத்தைக் காட்டினார்.

அம்னோ தலைவரை பள்ளியில் படிக்கும் காலத்திலிருந்தே தெரியும் என்று பிரதமர் கூறினார். ஏனெனில் அவரது சகோதரரும் அஹ்மட் ஜாஹிட்டும் சிறந்த நண்பர்கள் மற்றும் அறை தோழர்கள்.

நான் பள்ளியைத் தவிர்க்கும் போது, ​​நான் அவரின் அறையில் பதுங்கி இருப்பேன். அவருடைய மனைவி மற்றும் குடும்பத்தினரை நான் அறிவேன், இன்று வரை நாங்கள் நெருக்கமாக இருக்கிறோம். சந்திப்புகள் அல்லது நிகழ்வுகளுக்கு இடையில் எனக்கு நேரம் கிடைக்கும்போது, ​​நான் தலைவரை அவரது வீட்டில் சந்திப்பேன் என்று இஸ்மாயில் சப்ரி கூறினார்.

ஆனால் நான் அதைச் செய்யும் ஒவ்வொரு முறையும் மக்களிடம் சொல்வதில்லை அல்லது பத்திரிகையாளர் சந்திப்புக்கு அழைப்பதில்லை என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

இஸ்மாயில் சப்ரி அம்னோவில் மோதல் பற்றிய பேச்சை நிராகரித்தார். மக்கள் பேசுகிறார்கள் மற்றும் தங்களுக்குத் தெரியாத விஷயங்களைப் பற்றி தங்கள் சொந்த உணர்வை உருவாக்குகிறார்கள் என்று விவரித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here