குடிநுழைவுத்துறை அதிகாரிகளாக மாறுவேடமிட்டு, கொள்ளை கற்பழிப்பில் ஈடுபட்ட 2 பேர் கைது

கோலாலம்பூர்: குடிநுழைவுத்துறை அதிகாரிகளாக மாறுவேடமிட்டு, இரண்டு பேர் இரு வெளிநாட்டுப் பெண்களிடம் கொள்ளையடித்தோடு இரண்டு  பெண்களில் ஒருவரை பாலியல் பலாத்காரம் சனிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 20) செய்துள்ளனர்.

அம்பாங் ஜெயா OCPD உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபரூக் எஷாக் திங்கள்கிழமை (ஆகஸ்ட் 22) ஒரு அறிக்கையில், இரண்டு இந்தோனேசியப் பெண்கள் சனிக்கிழமை வேலைக்குச் சென்று கொண்டிருந்தபோது இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்ததாக கூறினார்.

குடிநுழைவுத்துறையை   சேர்ந்தவர்கள் என்று கூறிக்கொண்ட இருவர் அவர்களைத் தடுத்து நிறுத்தினர். சந்தேக நபர்கள் இருவரிடமும் வேலை அனுமதிப்பத்திரம் மற்றும் கடவுச்சீட்டை சரிபார்க்க விரும்புவதாகக் கூறி அவர்களின் காரில் நுழையுமாறு உத்தரவிட்டனர்.

பாதிக்கப்பட்ட இருவரும் செர்டாங்கிற்கு அழைத்து வரப்பட்டு, வழியில் அவர்களது நகைகள் பறிக்கப்பட்டன. பாதிக்கப்பட்டவர்களில் ஒருவரான புகார்தாரர், செர்டாங்கில் சாலையோரத்தில் இறக்கிவிடப்பட்டார்,ல். மற்றொருவர் பலோக்கோங்கில் உள்ள ஒரு ஹோட்டலுக்கு அழைத்து வரப்பட்டு சந்தேக நபர்களில் ஒருவரால் கற்பழிக்கப்பட்டார் என்று அவர் கூறினார்.

காஜாங்கில் பாதிக்கப்பட்ட இரண்டாவது நபரால் இந்த சம்பவம் குறித்த புகார் தாக்கல் செய்யப்பட்டது என்றும் அவர் கூறினார். உளவுத்துறைக்கு கிடைத்த தகவலின் பேரில், திங்கள்கிழமை அதிகாலை 3 மணியளவில்  தாமான் ஶ்ரீ அசாஹானில் உள்ள ஒரு வீட்டில் போலீஸ் குழு சோதனை நடத்தியது.

40 மற்றும் 35 வயதுடைய இருவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளதுடன், கொள்ளை மற்றும் கற்பழிப்பு சம்பவத்தின் போது சந்தேகநபர்கள் பயன்படுத்திய கார் மற்றும் உடைகள் உள்ளிட்ட பொருட்கள் கைப்பற்றப்பட்டுள்ளன.

இரண்டு சந்தேக நபர்களும் அவர்களின் போலீஸ் பதிவுகளின் அடிப்படையில் அனுபவமிக்க குற்றவாளிகள் என கண்டறியப்பட்டது. 40 வயதான சந்தேக நபர் 18 குற்றவியல் மற்றும் போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றங்களைக் கொண்டிருந்தார். மேலும் போதைப்பொருள் தொடர்பான மூன்று வழக்குகளுக்காகவும் தேடப்பட்டவர்.

மற்றொரு சந்தேக நபருக்கு 13 கடந்த கிரிமினல் மற்றும் போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றங்கள் இருப்பது கண்டறியப்பட்டது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here