ஜோகூர்பாருவில் வீட்டை உடைத்து ஆயுதமேந்தி கொள்ளையிட முயன்ற ஆடவர் கைது

ஜோகூர் பாருவில் கத்தியுடன் ஆயுதம் ஏந்தியபடி வீட்டுக்குள் புகுந்த உள்ளூர் நபரை போலீசார் கைது செய்தனர். அவர் கைது செய்யப்பட்ட வீடியோ கிளிப் வைரலாகி வருகிறது. 36 வினாடிகள் கொண்ட வீடியோ கிளிப் சமூக ரோடா ஜோகரின் (CRJ) முகநூல் பக்கத்தில் பதிவேற்றம் செய்யப்பட்டதாக Seri Alam OCPD Supt Mohd Sohaimi Ishak தெரிவித்தார்.

இந்த சம்பவம் தொடர்பாக பாதிக்கப்பட்ட உள்ளூர் பெண் திங்கள்கிழமை (ஆகஸ்ட் 22) அளித்த புகாரை நாங்கள் பெற்றோம்,” என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். பத்து 16 இல் உள்ள ஒரு வீட்டில் அதிகாலை 1.15 மணியளவில் கொள்ளை நடந்ததாக பாதிக்கப்பட்ட 28 வயதான பெண் தெரிவித்ததாக OCPD முகமட் சொஹைமி கூறினார். கத்தியுடன் ஆயுதம் ஏந்திய சந்தேக நபர் வீட்டுக்குள் புகுந்த போது, ​​பாதிக்கப்பட்டவர் தூங்கிக் கொண்டிருந்ததாக அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் அலறியபோது சந்தேக நபர் தப்பியோடிவிட்டார் என்று அவர் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவரின் அலறல் சத்தத்தைக் கேட்ட அயலவர்களால் சந்தேக நபர் பிடிக்கப்பட்டார். 22 வயதுடைய சந்தேகநபர் உலு திராம் நிலையத்தில் இருந்து அதிகாலை 2.03 மணியளவில் போலீசாரால் கைது செய்யப்பட்டதாக  முகமட் சொஹைமி தெரிவித்தார். முதற்கட்ட விசாரணையில் சந்தேகநபருக்கு இரண்டு குற்றங்கள் இருப்பது தெரியவந்துள்ளது என்றார்.

சந்தேகநபரிடம் இருந்து இரண்டு கையடக்கத் தொலைபேசிகள், தங்க மோதிரம், ரிங்கிட் 505 ரொக்கம் மற்றும் கத்தி ஒன்றையும் கைப்பற்றியதாக அவர் தெரிவித்தார். இந்த வழக்கு குற்றவியல் சட்டத்தின் 392 (கொள்ளை) மற்றும் 397 (ஆயுதக் கொள்ளை) ஆகியவற்றின் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறது. சந்தேக நபர் ஆகஸ்ட் 28 வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here