நாடாளுமன்றம் கலைக்கப்படுவதற்கான பிரேரணை: போலியான செய்தி

அம்னோ தலைவர் டத்தோஸ்ரீ அகமட் ஜாஹிட் ஹமிடி பொதுத் தேர்தலுக்கான “முன்மொழிவை” வலியுறுத்துவதாகக் கூறப்படும் செய்தி போலியானது என்று டத்தோஸ்ரீ அகமட் மஸ்லான் கூறினார். அம்னோ பொதுச்செயலாளர் இந்த விஷயத்தை குற்றம் சாட்டி சமூக ஊடகங்களில் வைரலான செய்திக்கு பதிலளிக்கும் விதமாக அதை பாகான் டத்தோ நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் தெரிவித்தார்.

“இந்தச் செய்தி போலியானது,” என்று அவர் இன்று ஒரு மலாய் செய்தி போர்ட்டலிடம் கூறினார். பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப்பிடம் முன்மொழியுமாறு அனைத்து அம்னோ பிரிவுத் தலைவர்களுக்கும் ஜாஹிட் அறிவுறுத்தியுள்ளார் என்று கூறப்பட்ட செய்தி கூறுகிறது. இஸ்மாயில் முன்மொழிவைக் கடைப்பிடிக்கத் தவறினால் கட்சியிலிருந்து நீக்கப்படுவார் என்றும் வைரல் செய்தி கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here