வைரலான வீடியோவில் கட்டப்பட்டிருந்த நபர் குடிபோதையில் தன்னைத்தானே காயப்படுத்திக் கொண்டார்

வைரலாக பரவி வரும் வீடியோ கிளிப்பில் கட்டப்பட்ட நிலையில் ரத்தம் சிந்தப்பட்ட நிலையில் காணப்பட்ட ஒரு நபர் முன்பு தன்னைத்தானே காயப்படுத்திக் கொள்ள முயன்றதாக போலீசார் தெரிவித்தனர்.

வடகிழக்கு மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி சோஃபியன் சாண்டோங் கூறுகையில் ஞாயிற்றுக்கிழமை, தமன் ஸ்ரீ ரெலாவ், டேசா இண்டாவில் உள்ள ஒரு வீட்டில் ஒரு வெளிநாட்டவர், ஆக்ரோஷமாக மாறுவதற்கு முன்பு சுவரில் தலையை அடித்துக் கொண்டார். இது அவரது வீட்டார்களைக் கட்டிவைக்கத் தூண்டியது.

மதியம் 1.57 மணியளவில் வீட்டில் சண்டை நடப்பதாக ஒரு பெண்ணிடம் இருந்து அழைப்பு வந்ததை அடுத்து போலீசார் சம்பவ இடத்திற்கு சென்றதாக அவர் கூறினார். அங்கு போலீஸ் குழு ஒரு வெளிநாட்டு பிரஜை கட்டப்பட்டு இரத்தத்தில் தோய்ந்த நிலையில் இருப்பதைக் கண்டது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். பின்னர் அந்த நபர் சிகிச்சைக்காக பினாங்கு மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here