பெக்கானை நாங்கள் பார்த்துக்கொள்வோம் என்கிறார் பகாங் அம்னோ தலைவர்

குவாந்தான்: பெக்கான் நாடாளுமன்றத் தொகுதியை பகாங் அம்னோ கவனித்துக் கொள்ளும் என்று மந்திரி பெசார் டத்தோஸ்ரீ வான் ரோஸ்டி வான் இஸ்மாயில் கூறுகிறார். டத்தோஸ்ரீ நஜிப் ரசாக்கின் தண்டனையை உறுதிப்படுத்தும் பெடரல் நீதிமன்றத்தின் தீர்ப்பு குறித்து வருத்தம் தெரிவித்த பகாங் அம்னோ தலைவரான வான் ரோஸ்டி, தொகுதி தொடர்ந்து நிர்வகிக்கப்படும் என்றும் மக்களின் நலனுக்காக உரிய கவனம் செலுத்தப்படும் என்றும் கூறினார்.

நஜிப்பும் அவரது குடும்பத்தினரும் இந்த கடினமான சோதனையை எதிர்கொள்ளும் விடாமுயற்சி, வலிமை மற்றும் உறுதியுடன் ஆசீர்வதிக்கப்பட வேண்டும் என்று நாங்கள் பிரார்த்திக்கிறோம். எங்களைப் பொறுத்தவரை, நஜிப் கடந்த காலத்தில் பிரதமராகவும், பகாங் மந்திரி பெசாராகவும் இருந்த காலம் முழுவதும் பகாங் மாநிலத்தையும் இந்த நாட்டையும் மேம்படுத்தி முன்னேற்றுவதில் அவர் ஆற்றிய சேவையும் பங்களிப்பும் மிகப் பெரியது என்று வான் ரோஸ்டி ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

நஜிப்பின் சேவையையும் பங்களிப்பையும் பகாங் அம்னோ பெரிதும் பாராட்டுகிறது என்றும் அவர் கூறினார். உண்மையில், கட்சியைப் பாதுகாப்பதில் நஜிப்பின் அசைக்க முடியாத போராட்டமும் அர்ப்பணிப்பும் மற்றும் எதிர்க்கட்சிகளின் பொய்கள் மற்றும் சுழல்களை வெளிக்கொணர்வதில் எப்பொழுதும் எங்களுக்கு உத்வேகம் அளித்துள்ளது என்று வான் ரோஸ்டி கூறினார்.

1976 ஆம் ஆண்டு தனது தந்தை துன் அப்துல் ரசாக் இறந்த பிறகு தனது 23வது வயதில் பெக்கான் நாடாளுமன்றத் தொகுதியை நஜிப் ஏற்றுக்கொண்டார். முன்னாள் பிரதம மந்திரி GE14 இல் தனது இடத்தைத் தக்க வைத்துக் கொண்டார். ஆனால் 40,000 வாக்குகள் பெரும்பான்மை என்ற இலக்கை அடைய முடியாமல் போனார்.

நஜிப் 24,859 வாக்குகள் பெரும்பான்மையுடன் வெற்றி பெற்றார். பாஸ் கட்சியின் அஹியாதுடின் தாட், பார்ட்டி பிரிபூமி பெர்சத்து மலேசியாவின் முஹம்மது ஜாஹிட் முகமட் ஆரிப் மற்றும் சுயேச்சை வேட்பாளர் அப்துல் காதிர் சைனுதீன் ஆகியோரை தோற்கடித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here