மரம் வெட்டும்போது கான்கிரீட் சுவர் விழுந்து 60 வயது முதியவர் பலி

கோல தெரெங்கானு, கம்போங் படாங் மிடினில் மரத்தை வெட்டும்போது கான்கிரீட் சுவரில் மோதி ஒருவர் இன்று உயிரிழந்தார். கோல தெரெங்கானு தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தின் தலைவர் ரோசிசா அப்னி ஹஜர் கூறுகையில், தங்களுக்கு காலை 9.28 மணிக்கு அவசர அழைப்பு வந்ததாகவும், ஏழு நிமிடங்களுக்குப் பிறகு அந்த இடத்திற்கு வந்ததாகவும் கூறினார்.

இடத்திற்கு வந்தபோது, ​​​​பாதிக்கப்பட்ட ஜம்ரி ஜூசோ 60 வயது, மரங்களை வெட்டும்போது வீட்டின் கான்கிரீட் சுவரில் நசுக்கப்பட்டதைக் கண்டோம். பாதிக்கப்பட்டவர் சிறப்பு உபகரணங்களைப் பயன்படுத்தி காலை 9.52 மணிக்கு இடிபாடுகளில் இருந்து அகற்றப்பட்டார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் இறந்துவிட்டதாக மருத்துவ அதிகாரி உறுதிப்படுத்தினார்.மேலும் அவரது உடல் மேல் நடவடிக்கைக்காக காவல்துறையிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது என்று அவர் கூறினார். அவர் கூறுகையில், பலியானவர் மரத்தை வெட்டிக் கொண்டிருந்த இடத்திற்கு அருகில் உள்ள புதர்கள் நிறைந்த வீட்டின் கான்கிரீட்டால் பாதிக்கப்பட்டவர் நசுக்கப்பட்டார் என்பது புரிகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here