மலாக்கா கவர்னரின் பிறந்தநாள் மரியாதை பட்டியலுக்கு பிரதமர் தலைமை தாங்கினார்

மலாக்கா யாங் டி-பெர்டுவா நெகிரி அலி ருஸ்தாமின் 73வது பிறந்தநாளுடன் இணைந்து வழங்கப்பட்ட 347 மாநில விருதுகள் மற்றும் பதக்கங்கள் பெற்றவர்களின் பட்டியலில் பிரதமர் இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் தலைமை வகிக்கிறார். இஸ்மாயில் இங்குள்ள ஆயர் கெரோவில் உள்ள ஶ்ரீ நெகிரியில் நடைபெற்ற சிறப்பு பட்டமளிப்பில் டத்தோஸ்ரீ உத்தாமா என்ற பட்டத்தைத் தாங்கிய Darjah Utama Negeri Melaka  (DUNM) ஐப் பெற்றார்.

சனிக்கிழமை வரை மூன்று அமர்வுகளில் நடைபெறும்  விழாக்களில் மொத்தம் 883 பேர் தங்கள் விருதுகளைப் பெறுவார்கள். புக்கிட் அமான் போதைப்பொருள் குற்றப் புலனாய்வுத் துறை இயக்குநர் அயோப் கான் மைடின் பிச்சை மற்றும் இந்தோனேசிய பாதுகாப்பு மந்திரி பிரபோவோ சுபியாண்டோ ஆகியோருக்கு டத்தோஸ்ரீ என்ற பட்டம் Darjah Gemilang Seri Melaka (DGSM) வழங்கப்பட்டது.

இருபத்தாறு பேர் டத்தோ வீரா என்ற பட்டத்தைக் கொண்ட Darjah Cemerlang Seri Melaka (DCSM) பெற்றனர். அவர்களில் மலாக்கா மாநில அரசாங்கச் செயலர் ஜைதி ஜோஹாரி மற்றும் புக்கிட் அமான் நிர்வாக இயக்குநர் ஜைனி ஜாஸ் ஆகியோர் அடங்குவர்.

ஒன்பது பேருக்கு டத்தோ என்ற பட்டம் கொண்ட Darjah Mulia Seri Melaka (DMSM) வழங்கப்பட்டது. அவர்களில் போக்குவரத்து அமைச்சகத்தின் பொதுச் செயலாளர் இஷாம் இஷாக் மற்றும் சபா பைத்துல்மால் கார்ப்பரேஷன் தலைவர் உமர் ரைசுல் அஸ்-சலாம் சியா ஏஎஸ் உமர் ஆகியோர் அடங்குவர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here