மாணவரை ஆணவக் கொடுமை செய்த முன்னாள் பயிற்சி ஆசிரியருக்கு 6 ஆண்டுகள் சிறை

புத்ராஜெயா: 2016 ஆம் ஆண்டு ஆண் மாணவரை ஆணவக் கொடுமை செய்த குற்றத்திற்காக முன்னாள் பயிற்சி ஆசிரியருக்கு 6 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை விதித்து மேல்முறையீட்டு நீதிமன்றம் தீர்ப்பளித்துள்ளது. 22,000 ரிங்கிட் ஜாமீனில் விடுவிக்கப்பட்ட 30 வயதான ஹர்மன் ஃபைஸ் ஹாசினுக்கு இரண்டு பிரம்படி கொடுக்கவும் உத்தரவிடப்பட்டது.

கமாலுதீன் முகமட் சைட் தலைமையிலான மூன்று பேர் கொண்ட பெஞ்ச், செஷன்ஸ் நீதிமன்ற நீதிபதி ஆதாரங்களின் அடிப்படையில் சரியான கண்டுபிடிப்பை செய்ததாகக் கூறியது. மேல்முறையீட்டு பதிவுகள் மற்றும் சமர்ப்பிப்புகளைக் கேட்ட பிறகு, தண்டனை பாதுகாப்பானது என்பதை நாங்கள் காண்கிறோம் என்று கமாலுடின் கூறினார். அவருடன் அஹ்மத் நஸ்ஃபி யாசின் மற்றும் அஜிசுல் அஸ்மி அட்னான் ஆகியோர் முன்னிலை வகித்தனர்.

இருப்பினும், பெஞ்ச் 2020 இல் அவரது மேல்முறையீட்டை விசாரித்தபோது, ​​உயர் நீதிமன்றம் விதித்த 10 ஆண்டு சிறைத்தண்டனையை குறைக்க ஹர்மனின் மேல்முறையீட்டை அனுமதித்தது. இது நீதிமன்றத்தால் விதிக்கப்பட்ட 2 பிரம்படியையும் தக்க வைத்துக் கொண்டது.

2019 ஆம் ஆண்டில், செஷன்ஸ் நீதிமன்றம் முதலில் அவருக்கு 14 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை விதித்தது மற்றும் ஆறு முறை சாட்டையால் அடிக்க உத்தரவிட்டது. குற்றம் நடந்தபோது அவர் இளமையாக இருந்தார், மேலும் அவர் முதல் குற்றவாளி என்று கமாலுதீன் கூறினார்.

செப்டம்பர் 17, 2016 அன்று மதியம் 1 மணியளவில் தெரெங்கானுவில் உள்ள பெசூட்டில் உள்ள ஆசிரியர் பயிற்சி நிறுவனத்தில் உள்ள ஹாஸ்டல் அறையில் ஹர்மன் ஆறாம் வகுப்பு மாணவனை ஆணவக் கொடுமை செய்ததாக நீதிமன்றம் விசாரித்தது. ஹர்மன் சார்பில் வழக்கறிஞர் ஜஸ்பீர் சிங் கௌரா ஆஜராகி வாதாடினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here