சமையல்காரர் கத்தியால் குத்தப்பட்டது தொடர்பில் வெளியான காணொளி நிஜமல்ல; அது பயிற்சிக்கான உருவகப்படுத்தல் நடிப்பு

தைப்பிங், ஆகஸ்ட் 25 :

நேற்று முதல் சமூக ஊடகங்களில் வைரலான 33 வினாடிகள் கொண்ட காணொளியில், தைப்பிங் மருத்துவமனையில் சமையல்காரருக்கும் அவரது ஊழியர்களுக்கும் இடையே சண்டை ஏற்பட்டதாகவும், அவர்களில் ஒருவரின் மார்பில் கத்தியால் குத்தப்பட்டு, மற்றொருவருக்கு சூடான எண்ணெயை தெளித்ததாகவும் கூறப்பட்டது தொடர்பான சம்பவத்தை காட்டியது, அது இங்குள்ள தைப்பிங் மருத்துவமனையால் நடத்தப்பட்ட ஒரு உருவகப்படுத்துதல் பயிற்சியாகும்.

இந்த சம்பவம் உண்மை என்று நினைத்து பொது மக்களிடையே கொந்தளிப்பை ஏற்படுத்தியது. ஆனால் இது ஒரு உண்மை சம்பவம் இல்லை மாறாக பயிற்சிக்காக உருவாக்கப்பட்ட நடிப்பு என்று தைப்பிங் மாவட்ட காவல்துறை தலைவர், துணை கண்காணிப்பாளர் ரஸ்லாம் அப்துல் ஹமீட் தெரிவித்தார்.

இதற்கிடையில், தைப்பிங் மருத்துவமனை நிர்வாகம் இன்று வெளியிட்டுள்ள ஒரு அறிக்கையில், தைப்பிங் மருத்துவமனை தீ உருவகப்படுத்துதல் பயிற்சி 2022 இல் உணவு மற்றும் உணவுத் துறையில் நடைபெற்ற ஒரு விபத்து அல்லது ஒரு குற்றவியல் சம்பவத்தின் கற்பனைக் காட்சிகள்தான் தற்போது வைரலான புகைப்படங்கள் மற்றும் காணொளி என்று குறிப்பிட்டிருந்தது.

“இந்தப் பயிற்சியானது Edgenta Mediserve உடன் இணைந்து மருத்துவமனை மேற்பார்வை பிரிவு மற்றும் தைப்பிங் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையம் ஆகியவற்றால் ஏற்பாடு செய்யப்படும் வருடாந்திர பயிற்சி நடவடிக்கையாகும்.

“தீ போன்ற பேரிடர் மேலாண்மை நடைமுறைகளில் KKM ஊழியர்களை தயார்படுத்துவதற்கான நடவடிக்கைகளில் ஒன்றாக மேற்கொள்ளப்பட்ட இந்த நடவடிக்கையில், மொத்தம் 54 ஊழியர்கள் ஈடுபட்டுள்ளனர்” என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here