மூத்த மாணவர் அவமரியாதை செய்யப்பட்டதால் ஜூனியர் மாணவர் தாக்கப்பட்டார்

ஜூனியர் மாணவர் ஒருவரை காயப்படுத்திய வழக்கின் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக முன்னர் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டிருந்த தொழிற்கல்வி கல்லூரியின் மூத்த மாணவர்கள் 10 பேர் இன்று போலீஸ் பிணையில் விடுவிக்கப்பட்டனர்.

16 முதல் 20 வயதுடைய சந்தேகநபர் மேலதிக விசாரணைகளுக்கு உதவுவதற்காக நேற்று முதல் இரண்டு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார் என்று வங்சா மாஜு மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், கண்காணிப்பாளர் அஷாரி அபு சாமா தெரிவித்தார். சந்தேக நபர்களின் வாக்குமூலங்கள் பதிவு செய்யப்பட்ட பின்னர் போலீஸ் பிணையில் விடுவிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

நாங்கள் தற்போது வழக்கின் விசாரணை ஆவணங்களை புதுப்பித்து முடிக்கும் பணியில் ஈடுபட்டுள்ளோம். அதற்கு முன் உடனடியாக துணை அரசு வழக்கறிஞரிடம் (TPR) மேலும் அறிவுறுத்தல்களுக்கு பரிந்துரைக்கப்படுகிறோம் என்று அவர் இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் மூத்த மாணவரை அவமரியாதை செய்ததாகக் கூறப்பட்டதால் ஏற்பட்ட தவறான புரிதலே சண்டைக்கான காரணம் என்று காவல்துறையின் முதற்கட்ட விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது என்றார். கடந்த சனிக்கிழமை கலவரத்தில் ஈடுபட்டதாக சந்தேகத்தின் பேரில் 10 கல்லூரி மாணவிகளை போலீசார் கைது செய்ததாக ஹரியான் மெட்ரோ முன்பு தெரிவித்தது.

பாதிக்கப்பட்டவரின் தாயாரான புகார்தாரருக்கு, அவரது குழந்தைக்கு உடல்நிலை சரியில்லை என்று விடுதி காப்பாளரால் தெரிவிக்கப்பட்டது.அதன்பின் பாதிக்கப்பட்ட சிறுமி சிகிச்சைக்காக கோலாலம்பூர் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார். விடுதி சுராவில் இருந்த போது மூத்த மாணவர்களால் தான் தாக்கப்பட்டதாக பாதிக்கப்பட்டவர் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here