கார் கடலில் கவிழ்ந்ததில் ஒருவர் பலி, 4 பேர் காயம்

கங்கார், சிம்பாங் அம்பாட், ஜாலான் பெர்சியாரன் பந்தாய் குவாலா பெர்லிஸ்-சுங்கை பாரு என்ற இடத்தில் நேற்றிரவு அவர்கள் பயணித்த கார் சறுக்கி கடலில் விழுந்ததில் 25 வயது நபர் உயிரிழந்தார், அவரது நான்கு நண்பர்கள் சிறு காயங்களுக்கு உள்ளாகினர்.

இரவு 11 மணியளவில் நடந்த இந்தச் சம்பவத்தில், புரோட்டான் வைரா சுங்கை பாருவை நோக்கிச் சென்று கொண்டிருந்தபோது, ​​சாலையின் இடது பக்கம் சாய்ந்து கடலில் விழுந்ததாக பெர்லிஸ் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ சுரினா சாத் தெரிவித்தார்.

உயிரிழந்தவர், முன் பயணிகள் இருக்கையில் அமர்ந்திருந்த அஹ்மத் பைஹாகி மஹமத் ஷாஃபி, காரில் இருந்து தூக்கி வீசப்பட்டார். அவர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டதாக அறிவிக்கப்பட்டது, என்று பெர்னாமா இன்று தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் கங்காரில் உள்ள துவாங்கு பௌசியா மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டதாகவும், அவரது 17 முதல் 24 வயதுடைய நான்கு நண்பர்கள் வெளிநோயாளிகளாக சிகிச்சை பெற்றதாகவும் சுரினா கூறினார்.

சம்பவத்தின் போது, ​​மழை பெய்து கொண்டிருந்தது, மேலும் சாலையில் பிரேக் தடயங்கள் எதுவும் இல்லை மற்றும் பிற வாகனங்கள் எதுவும் சிக்கவில்லை என்பது விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டது.

இந்த வழக்கு சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 41(1) இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here