கட்சித் தலைமையிலிருந்து பெரா நாடாளுமன்ற உறுப்பினரை நீக்குவதற்கு உள் அழுத்தம் இல்லை

பெரா நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப்பை கட்சியின் தலைமைப் பதவியில் இருந்து நீக்க உள்கட்சி அழுத்தம் இருந்ததாக அம்னோ துணைத் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ மஹ்ட்சீர் காலிட்  இன்று மறுப்பு தெரிவித்தார்.

15ஆவது பொதுத் தேர்தலுக்கு முன்னதாக அம்னோவை சீர்குலைக்கும் நோக்கத்தில் பொறுப்பற்ற கட்சிகளால் பரப்பப்படும் பொய்கள் இவை என்று அவர் கூறினார். அதெல்லாம் பொய், பரிதாபம் பிரதமர் (டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப்). சமூக ஊடகங்களில் இதைப் பரப்புபவர்களும் இருக்கிறார்கள்.

இது போன்றதுதான், தற்போதைய சூழ்நிலையைப் பயன்படுத்தி மக்கள் பிளவுபடுகிறார்கள் (அம்னோ),” மஜ்லிஸ் அமானா ரக்யாட் (மாரா) மற்றும் தெனாகா நேஷனல் பெர்ஹாட் (TNB)  இடையேயான ஒத்துழைப்புக்கான புரிந்துணர்வு ஒப்பந்தம் (எம்ஓயு) கையெழுத்தான பின்னர் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் அவர் கூறினார்.

நாளை உலக வர்த்தக மையத்தில் அம்னோ தலைவர் டத்தோஸ்ரீ அகமட் ஜாஹிட் ஹமிடி கூட்டரசு பிரதேச குழு உறுப்பினர்கள் மற்றும் தலைவர்களுடன் நடத்தும் சிறப்பு மாநாட்டின் நிகழ்ச்சி நிரல் குறித்து கேட்டபோது, ​​கட்சியை வலுப்படுத்தவே இந்தக் கூட்டம் நடத்தப்படுகிறது என்றார்.

இதற்கிடையில், UDA USHAniaga Keluarga மலேசியா திருவிழாவின் தொடக்க விழாவில் சந்தித்தபோது, ​​அம்னோ உச்ச கவுன்சில் உறுப்பினர் டான்ஸ்ரீ நோ ஒமர், 15ஆவது பொதுத் தேர்தல் (GE15) நடந்தால், இஸ்மாயில் சப்ரியை கட்சியிலிருந்து நீக்க வேண்டும் என்று அம்னோவிடம் இருந்து அழுத்தம் இருந்ததாகக் கூறப்படுவதை மறுத்தார்.

வதந்திகள் குறித்து நிருபர் ஒருவரின் கேள்விக்கு பதிலளித்த அவர், “இது ஒருபோதும் விவாதிக்கப்படவில்லை” என்று கூறினார். இஸ்மாயில் சப்ரியும் அஹ்மத் ஜாஹிட்டும் நெருக்கமாக இருந்ததாகவும் அவர் கூறினார்.

(அம்னோவிற்குள்) குழுக்கள் இருப்பதாக யாராவது கூறினால், அது உண்மையல்ல என்று அவர் கூறினார், சிலாங்கூர் அம்னோ தொடர்புக் குழுவின் தலைவரும் ஆவார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here