ஜாஹிட்டின் மாநாட்டில் கலந்துகொள்ள பிரதமருக்கு நேரமில்லை என்று அதிகாரி தகவல்

அம்னோ துணைத் தலைவர் இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப், புத்ரா உலக வர்த்தக மையத்தின் (PWTC) டேவான் மெர்டேகாவில் கட்சித் தலைவர் அஹ்மட் ஜாஹிட் ஹமிடியின் சிறப்பு மாநாட்டில் கலந்து கொள்ள இயலவில்லை. இன்று காலை பகாங்கில் தேசிய சில்லறை வணிகத் துறை டிஜிட்டல் மயமாக்கல் திட்டத்தின் தொடக்க விழாவில் பிரதமர் இஸ்மாயில் கலந்து கொள்ள வேண்டும் என்று அவரது அதிகாரி விளக்கினார்.

பகாங்கில் உள்ள டத்தாரான் கெராயோங் பெராவில் அதிகாரப்பூர்வ நிகழ்ச்சி இருந்ததால், PWTCக்கு வருவதற்கு பிரதமருக்கு நேரமில்லை. ஆனால் அவர் இன்றிரவு சுப்ரீம் கவுன்சில் கூட்டத்தில் கலந்து கொள்வார். ஜாஹிட்டின் இன்றைய மாநாட்டில் இஸ்மாயிலைத் தவிர அனைத்து முக்கிய அம்னோ தலைவர்களும் கலந்து கொண்டனர்.

முன்னதாக, SRC இன்டர்நேஷனல் வழக்கில் நஜிப்பின் தண்டனையை உறுதிப்படுத்தும் பெடரல் நீதிமன்றத்தின் முடிவு குறித்து முன்னாள் பிரதமரின் வழக்கறிஞர் ஷஃபி அப்துல்லாவின் விளக்கத்துடன் அம்னோ தலைவரின் விளக்கக்காட்சி தொடங்கியது. நஜிப்பின் மனைவி ரோஸ்மா மன்சோர் மற்றும் அவர்களின் இரு குழந்தைகளான நூரியானா நஜ்வா மற்றும் முகமட் நிசார் முகமட் நஜிப் ஆகியோரும் உடன் இருந்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here