நஜிப்பின் அரச மன்னிப்பு மனுவில் அனைத்து அம்னோ உறுப்பினர்களும் கையெழுத்திட வேண்டும் என்கிறார் சாரணி முகமட்

அனைத்து அம்னோ உறுப்பினர்களும் டத்தோஸ்ரீ நஜிப் அப்துல் ரசாக்கிற்கு அரச மன்னிப்பு மனுவில் கையெழுத்திட வேண்டும் என்கிறார் டத்தோஸ்ரீ சாரணி முகமட். பேராக் மந்திரி பெசார் அரண்மனை முன்னாள் கட்சித் தலைவரின் தண்டனைக்காக மன்னிக்கப்பட வேண்டும் என்று எத்தனை பேர் கோருகிறார்கள் என்பதைப் பார்க்க விரும்புவதாக தி ஸ்டார் ஆன்லைன் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

அம்னோ தலைவர் டத்தோஸ்ரீ அகமட் ஜாஹிட் ஹமிடி, அரச மனுவுக்கான மனுவை ஆதரிக்குமாறு நம் அனைவருக்கும் அறிவுறுத்தியிருந்தார். அம்னோவில் நாடு முழுவதும் மூன்று மில்லியனுக்கும் அதிகமான உறுப்பினர்கள் உள்ளனர். நாம் அனைவரும் ஒன்றுபட்டு அதை ஆதரித்தால் நன்றாக இருக்கும் அல்லவா என்று சாரணி கூறினார்.

SRC இன்டர்நேஷனல் சென்.பெர்ஹாட் நிதியில் RM42 மில்லியனை முறைகேடாகப் பயன்படுத்தியதற்காக நஜிப் தற்போது 12 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை அனுபவித்து வருகிறார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here