கார் திருடியதாக மியன்மார் நாட்டு பிரஜை கைது

அம்பாங் ஜெயா, ஆகஸ்ட் 29 :

இன்று அதிகாலை காஜாங்கில் உள்ள ஜாலான் ஸ்ரீ தாமிங், தாமான் ஸ்ரீ தாமிங்கில் உள்ள வாகன நிறுத்துமிடத்தில் கைது செய்யப்பட்ட மியன்மார் நாட்டவர் ஒருவர், இந்த மாவட்டத்தில் பழைய கார்களைத் திருடிச் சென்றது தெரியவந்துள்ளது.

இங்குள்ள ஜாலான் பெர்டானா 8/3, பாண்டான் பெர்டானாவின் பக்கத்தில் நிறுத்தி வைக்கப்பட்டிருந்த புரோத்தோன் ஈஸ்வரா வாகனம் காணாமல் போனதாக, அதன் உரிமையாளரிடம் இருந்து அவரது தரப்பு புகாரைப் பெற்றதாக அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறை தலைவர், துணை ஆணையர் முகமட் ஃபரூக் எஷாக் தெரிவித்தார்.

“புகார்தாரர் நேற்று காலை 9 மணியளவில் காரைப் பயன்படுத்த விரும்பியபோது, ​​​​அவரது புரோத்தோன் ஈஸ்வராவைக் காணவில்லை. அப்பகுதியைச் சுற்றி அவர் தேடினார், ஆனால் கார் கிடைக்கவில்லை, அது திருடப்பட்டதாக சந்தேகிக்கப்படுகிறது,” என்று அவர் நேற்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

அதைத் தொடர்ந்து, இன்று அதிகாலை 1.30 மணியளவில் ஜாலான் ஸ்ரீ தாமிங் கார் பார்க்கிங்கில் 24 வயதான மியன்மார் நபரை அவரது தரப்பு கைது செய்ததாக முகமட் பாரூக் கூறினார்.

“காணாமல் போனதாகக் கூறப்படும் கார் மற்றும் சில வாகனச் சாவிகளையும் நாங்கள் கண்டுபிடித்தோம். பறிமுதல் செய்யப்பட்ட பொருட்கள் அனைத்தும் மேலதிக விசாரணைக்காக அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்திற்கு (IPD) கொண்டு செல்லப்பட்டன.

“சந்தேக நபரின் செயல்பாடானது, அமைதியான பகுதிகளில் நிறுத்தப்படும் பழைய மாடல் கார்களை குறிவைப்பதாகும்.

“மேலதிக சோதனையில், சந்தேக நபருக்கு எதிராக முன்னைய நான்கு குற்றவியல் மற்றும் போதைப்பொருள் வழக்கு பதிவுகள் இருப்பது கண்டறியப்பட்டது. சந்தேக நபரிடம் நடத்தப்பட்ட ஆரம்ப சிறுநீர் பரிசோதனையின் முடிவுகளில் அவர் மெத்தம்பேட்டமைனுக்கு சாதகமாக இருப்பது கண்டறியப்பட்டது.

“வாகனத் திருட்டு குற்றத்தைச் செய்ததற்காக தண்டனைச் சட்டம் 379 ஏ பிரிவின்படி வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது,” என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here