உடல் உபாதைகளால் குழந்தை இறந்ததாக பொய்யுரைத்த தாயார் கைது

பெட்டாலிங் ஜெயாவில் தனது ஆறு மாத ஆண் குழந்தையின் மரணத்திற்கு காரணமான 34 வயது பெண்ணை போலீசார் கைது செய்தனர். அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைமை உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபாரூக் எஷாக் (பிக்ஸ்) கூறுகையில், விசாரணையை எளிதாக்கும் வகையில் அவரது இந்தோனேசிய கணவரையும் போலீசார் கண்காணித்து வருகின்றனர்.

ஆகஸ்ட் 27 அன்று மாலை சுமார் 5.30 மணியளவில், துங்கு அஜிசா மருத்துவமனையின் அவசர சிகிச்சைப் பிரிவுக்கு, சுயநினைவற்ற ஆறு மாதக் குழந்தையைப் பற்றி மருத்துவ அதிகாரி காவல்துறையினருக்குத் தெரிவித்ததையடுத்து, சம்பவத்துடன் போலீசாருக்கு எச்சரிக்கப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

வலிப்பு மற்றும் வாந்தியெடுத்தல் காரணமாக குழந்தை சுயநினைவின்றி இருந்தது, மேலும் சோதனைகளில் குழந்தையின் வலது தொடையில் காயங்கள் மற்றும் புருவங்களில் காயங்கள் கண்டறியப்பட்டன.

குழந்தை துன்புறுத்தல் செய்யப்பட்டதாக புகார்தாரர் சந்தேகிக்கிறார் என்று ஏசிபி முகமது ஃபாரூக் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். இதையடுத்து அந்த பெண்ணை போலீசார் மருத்துவமனைக்கு அழைத்துச் சென்றனர்.

சில நாட்களுக்கு முன்பு படுக்கையில் இருந்து கீழே விழுந்த குழந்தையின் நெற்றியில் காயம் ஏற்பட்டதாக அந்த பெண் கூறியதாகவும் முகமட் ஃபாரூக் கூறினார். இந்த வழக்கு குற்றவியல் சட்டம் 302 பிரிவின் கீழ் விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here