காதலியை கொலை செய்ததாக மெக்கானிக் மீது குற்றச்சாட்டு

கிள்ளானில் தனது காதலியை கொலை செய்ததாக மெக்கானிக் ஒருவர் இன்று மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டார். அமீருல் அமீன் அமிர்ருதீன் 19, குற்றச்சாட்டு அவருக்கு வாசிக்கப்பட்ட பிறகு தலையசைத்தார். ஆனால் வழக்கு உயர்நீதிமன்றத்தின் அதிகார வரம்பிற்கு உட்பட்டது என்பதால் எந்த மனுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை.

ஆகஸ்ட் 24 அன்று இரவு 7.18 மணிக்கு கிள்ளான் கம்போங் ஸ்ரீ பாண்டானில் உள்ள லோரோங் ஹாஜி மஹத்தில் உள்ள ஒரு வீட்டில் நூருல் ஷாஹிரா அப்துல்லா (24) என்பவரை கொலை செய்ததாக அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது. குற்றவியல் சட்டத்தின் 302ஆவது பிரிவின் கீழ் கட்டமைக்கப்பட்ட குற்றச்சாட்டு, குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டவுடன் மரண தண்டனையை வழங்குகிறது.

அக்டோபர் 26ஆம் தேதி குறிப்பிடும்படி நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டது. துணை அரசு வக்கீல் முஹம்மது ஹனிஸ் சுல்கிப்ளி வழக்கு தொடர்ந்தார். அமிருல் சார்பில் முகமட் நோராசிஹான் அட்னான் மற்றும் அல்தியா சுரயா ரஹ்மத் ஆகியோர் ஆஜராகினர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here