டிரெய்லர் மோதியதில் மோட்டார் சைக்கிளில் சென்ற 2 குழந்தை உள்ளிட்ட பெற்றோர் உயிரிழந்தனர்

ஜோகூர் கோத்தா திங்கி, கம்போங் செமங்கரில் இன்று நடந்த விபத்தில், மணல் ஏற்றிச் சென்ற டிரெய்லர் மீது மோட்டார் சைக்கிள் மோதியதில், ஒரு குழந்தை உட்பட நான்கு பேர் உயிரிழந்தனர்.

பிற்பகல் 2 மணியளவில் இடம்பெற்ற இந்த சம்பவத்தில் மோட்டார் சைக்கிளில் பயணித்த முகமட் சுதி யஹாயா (39) மற்றும் அவரது மனைவி சித்தி ஜமாலியா முகமட் யாதிம் (27) ஆகியோர் உயிரிழந்துள்ளனர். இத்தம்பதியின் இரு குழந்தைகளான நூர் ஃபிர்மான் ஹாதி அப்துல் ரஹ்மான் 4, மற்றும் நூர்பாதிஹா ஜன்னா 7 மாதங்கள் ஆகிய இருவரும் பலத்த காயம் காரணமாக சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தனர்.

சினார் ஹரியனின் கூற்றுப்படி, பாதிக்கப்பட்ட அனைவரும் யமஹா 135எல்சி மோட்டார்சைக்கிள்களை கம்போங் மாவாய், கோத்தா திங்கியில் அமைந்துள்ள தங்கள் வீட்டிற்கு திரும்பிச் சென்று கொண்டிருந்தனர்.

சித்தி ஜமாலியாவின் தாயார் ரோஸ்னி  53, கூறுகையில், பிற்பகல் 3 மணியளவில், அவரது பேரக்குழந்தைகளுக்கு நேர்ந்த விபத்தின் படங்களை அவரது ஆட்கள் பேஸ்புக்கில் பார்த்த பின்னர், வேறு யாரும் அவரைத் தொடர்புகொள்வதற்கு முன்பு, சம்பவம் குறித்து அவருக்குத் தகவல் கிடைத்தது. சம்பவ இடத்திற்கு தானும் சமாளித்துச் சென்றதாகவும், ஆனால் அந்த நேரத்தில் தனது மகளை சந்திக்க நேரமில்லை என்றும், ஏனெனில் அவர் தனது பேத்தி நூர்பாதிஹா ஜன்னாவுடன் போலீஸ் வாகனத்தில் அழைத்துச் செல்லப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

நான் வந்தபோது, ​​அவரது மருமகனும் அவரது மகனும் அந்த இடத்தில் இன்னும் படுத்திருப்பதை மட்டுமே என்னால் பார்க்க முடிந்தது.  அவர்கள் விடுமுறையில் இருந்தால், அவர்கள் தங்கள் குழந்தைகளுடன் அங்கேரிக் நகரம், பண்டர் தெங்கரா அல்லது ஃபெல்டா பாசிர் ராஜாவுக்கு தங்கள் நண்பர்களைச் சந்திப்பதற்காக நடந்து செல்வார்கள். அவர்களிடம் இருக்கும் ஒரே வாகனம் மோட்டார் சைக்கிள் தான். இதற்கு முன், அவர்களும் விபத்தில் சிக்கி காயம் அடைந்தனர்.

ஒரு குடும்பமாக நாங்கள் கார் வாங்கச் சொல்லுங்கள் என்ற அறிவுரையில் திருப்தி அடைகிறோம். ஆனால் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுவதுதான் சரி என்றார்கள். அவருடைய மகன் மற்றும் மனைவிக்காக மட்டுமே நாங்கள் பரிதாபப்படுகிறோம். நாங்கள் கவலைப்பட்ட விஷயங்கள் இன்று நடக்கும் என்று நான் நினைக்கவில்லை.

இதற்கிடையில், கோத்தா திங்கி போலீஸ் தலைவர் ஹுசின் ஜமோரா இந்த சம்பவத்தை உறுதிப்படுத்தினார். மேலும் இந்த வழக்கு இன்னும் காவல்துறையினரால் விசாரணையில் உள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here