அம்பாங் மெர்டேகாவில் நிகழ்ச்சியில் நடந்த சோதனையில் 140 மோட்டார் சைக்கிளோட்டிகள் கைது

அலோர் ஸ்டாரில் நேற்றிரவு மெர்டேகாவைக் கொண்டாடிய மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர்களின் உற்சாகம், இன்று அதிகாலை டாரூல் அமான் நெடுஞ்சாலையில் சாலை கும்பல் நடவடிக்கையில் கைது செய்யப்பட்டபோது முடிந்தது. கோத்தா ஸ்டார் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தின் (IPD) போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கப் பிரிவு (BSPT) நடத்திய நடவடிக்கையில், மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர் மற்றும் பில்லியனைக் கொண்ட பதின்ம வயது முதல் 20 வயது வரையிலான மொத்தம் 140 இளைஞர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர்.

கோத்தா ஸ்டார் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் அஹ்மத் சுக்ரி மாட் அகிர் கூறுகையில் முற்றுகையை மேற்கொள்வதற்கு முன்பு, செயல்பாட்டுக் குழு ஒரு மணி நேரத்திற்கு முன்னதாக அந்த இடத்தில் கண்காணிப்பு நடத்தியது. அவர்களில் பெரும்பாலோர் உள்ளூர்வாசிகள் மற்றும் சிலர் மற்ற மாவட்டங்களிலிருந்தும் இங்கு அம்பாங் மெர்டேகா இரவைக் கொண்டாட வருகிறார்கள்.

மொத்தம் 109 மோட்டார் சைக்கிள்கள் ஆய்வு செய்யப்பட்டன. 257 சம்மன்கள் பல்வேறு போக்குவரத்து விதிமீறல்களுக்காக வழங்கப்பட்டன. மோட்டர் சைக்கிள்களை மாற்றியமைத்தல் மற்றும் ஓட்டுநர் உரிமம் இல்லாதது ஆகியவை மிகவும் கண்டறியப்பட்ட குற்றங்கள் என்று அவர் இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

பல்வேறு குற்றங்களில் ஈடுபட்டதற்காக மொத்தம் 22 மோட்டார் சைக்கிள்களும் பறிமுதல் செய்யப்பட்டதாக அகமது சுக்ரி கூறினார். இது தவிர, மொத்தம் ஒன்பது கார்களும் இந்த நடவடிக்கையில் சோதனை செய்யப்பட்டதாக அவர் கூறினார். பெற்றோர்கள் தங்கள் குழந்தைகளின் செயல்பாடுகளை எப்போதும் கண்காணிக்க அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள். குறிப்பாக இரவில் தாமதமாக, அவர்கள் செய்யக்கூடாத செயல்களில் ஈடுபடக்கூடாது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here