உடல் பேறு குறைந்தவர்கள் ஒரு மாதத்திற்கு அனைத்து பிரசரணா சேவைகளில் இலவசமாக பயணிக்கலாம்

கோலாலம்பூர்: மாற்றுத்திறனாளிகள் இன்று முதல் ஒரு மாதத்திற்கு பிரசரணாவின் கீழ் இலவச பொது போக்குவரத்து சேவைகளை அனுபவிக்க முடியும். 65ஆவது மெர்டேக்கா தினத்துடன் இணைந்து இந்த முயற்சியை போக்குவரத்து அமைச்சர் வீ கா சியோங் இன்று அறிவித்தார்.

இந்த பிரச்சாரத்தின் மூலம் உடல்பேறு குறைந்த நபர்களுக்கு, குறிப்பாக கோவிட் -19 தொற்றுநோயால் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு உதவுவதை அரசாங்கம் நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது என்று பசார் செனி எம்ஆர்டி நிலையத்தில் வீ கூறினார்.

பிரசரணாவின் புள்ளிவிவரங்களின்படி, ஒவ்வொரு மாதமும் சராசரியாக 23,527 மற்றும்அதன் பேருந்து மற்றும் 26,762 ரயில் சேவைகளைப் பயன்படுத்துகின்றனர். சமூக நலத்துறையில் பதிவுசெய்யப்பட்ட அனைத்து OKU கார்டுதாரர்களும், ரேபிட் கேஎல், ரேபிட் பினாங்கு மற்றும் ரேபிட் குவாந்தான் சேவைகளில், செப்டம்பர் 30 வரை 31 நாட்களுக்கு இலவசமாக பயணிக்கலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here