மாணவர் தேர்வில் எழுதிய கட்டுரை உண்மையில் நிகழ்ந்த சோகம்

டேனியல் டேனிஷ் முகமட் அலி  என்ற மாணவர் ஒரு பயங்கர விபத்தில் கொல்லப்படுவதற்கு மூன்று நாட்களுக்கு முன்பு என்ன வரப்போகிறது என்பதை அறிந்தது போல் தெரிகிறது. படிவம் இரண்டு எஸ்.எம்.கே. தாமான் மெலாவதி மாணவர் கடந்த புதன் கிழமை தேர்வில் அவர் எழுதிய கட்டுரையில் இருந்து தெரியவந்தபடி, சாலை வழியாக குடும்பப் பயணம் செல்வதற்கான முன்னறிவிப்பு தவறாகப் போய்விட்டது. மலாய் கட்டுரையில், டேனியல் தனது குடும்பம் சாலையில் கார் பிரச்சனையில் சிக்குவது பற்றி எழுதினார்.

அந்தக் கட்டுரையில் “எனது குடும்பம் இழுத்துச் செல்லும் சேவைக்கு அழைப்பு விடுத்தது”, “கார் மொத்த நஷ்டம்” மற்றும் “எங்கள் காரை பின்னால் இருந்து கார் மோதியது” உள்ளிட்ட விவரங்கள் இருந்தன. மிக முக்கியமாக, அவர் எழுதினார்: “… நாங்கள் மாலை 6 மணி முதல் அதிகாலை 3 மணி வரை ஓய்வு பகுதியில் அமர்ந்தோம். டோயிங் சர்வீஸ் எங்களை அழைத்துச் செல்லும் வரை காத்திருந்தது எனக்கு அலுப்பாக இருந்தது.

சனிக்கிழமையன்று, கிழக்கு கடற்கரை விரைவுச் சாலையில் அவசரப் பாதையில் லோரி ஒன்று கவிழ்ந்து. குடும்பம் சென்ற காரை இழுத்துச் சென்ற இழுவை டிரக் மீது மோதியதில், டேனியல் மற்றும் அவரது தாத்தா பாட்டிகளான மொஹமட் சம்சுதீன், 75, மற்றும் கமாரியா ஹம்சா 72 ஆகியோர் உயிரிழந்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here