பிரதமரின் சிறப்பு ஆலோசகர் பதவியை ராஜினாமா செய்தார் அஸலினா

பெங்கராங் எம்பி டத்தோஸ்ரீ அஸலினா ஓத்மான், ஆகஸ்ட் 29 தேதியிட்ட தனது சிறப்பு ஆலோசகர் (சட்டம் மற்றும் மனித உரிமைகள்) பதவியை ராஜினாமா கடிதத்தை பிரதமருக்கு அனுப்பியுள்ளார். கடிதத்தில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளபடி ஒரு மாத கால அவகாசத்துடன் அவரது ராஜினாமாவை பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப் ஏற்றுக்கொண்டதாக பிரதமர் அலுவலகம் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

ஒரு மாத கால அவகாசம் தனது பணியாளர்கள் தொடர்பான பணிகளை முடிப்பதாகும். இருப்பினும், இந்த காலகட்டத்தில், அஸலினா இனி பிரதமர் அலுவலகத்தில் பணியாற்ற மாட்டார். ஏனெனில் அவர் செப்டம்பர் 1 முதல் மாத இறுதி வரை விடுமுறையில் இருப்பார். அவரது சேவைக்கு பிரதமர் தனது நன்றியையும் பாராட்டையும் தெரிவித்தார். அஸலினா அக்டோபர் 2, 2021 அன்று பதவிக்கு நியமிக்கப்பட்டார். அதற்கு முன், அதே ஆண்டு ஆகஸ்ட் 23 அன்று, அஸலினா மக்களவை துணை சபாநாயகர் பதவியை ராஜினாமா செய்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here