முன்னாள் காதலியை கத்தியால் குத்திய ஆடவர் கைது

ஜோகூர் பாரு, மாசாயில் உள்ள அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் நேற்று தனது முன்னாள் காதலியை கத்தியால் குத்தி காயப்படுத்தியதாக சந்தேகிக்கப்படும் இ-ஹெய்லிங் ஓட்டுநரை போலீசார் கைது செய்தனர். பெண்ணின் அலறல் சத்தம் கேட்ட பாதுகாவலரின் புகாரின் பேரில், சுமார் ஒரு மணி நேரத்திற்கு முன்பு 30 வயதுடைய நபர் மதியம் 1 மணியளவில் அடுக்குமாடியில் கைது செய்யப்பட்டதாக ஶ்ரீ ஆலம் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் முகமது சோஹைமி இஷாக் தெரிவித்தார்.

புகார்தாரர் வீட்டை ஆய்வு செய்தபோது, ​​புகார்தாரர் 34 வயதுடைய பெண் ரத்த வெள்ளத்தில் கிடந்ததையும், கத்தியை கையில் வைத்திருந்த ஆண் ஒருவரையும் பார்த்ததாக அவர் கூறினார். தகவலின் பேரில், மாசாய் காவல் நிலையத்தைச் சேர்ந்த ஒரு போலீஸ் குழு சம்பந்தப்பட்ட நபர்களைக் கைது செய்தது மற்றும் ஆரம்ப விசாரணையின் விளைவாக அவர்கள் ஒரு காதல் ஜோடி என்று கண்டறியப்பட்டது. பாதிக்கப்பட்டவர் உறவை முறித்துக் கொண்டார். இது அவர்களுக்குள் சண்டை ஏற்படும் வரை  கருத்து வேறுபாடு ஏற்பட்டது.

பாதிக்கப்பட்டவரின் முகம், வலது கை, மணிக்கட்டில் காயங்கள் மற்றும் வலது விலா எலும்பில் காயம் ஏற்பட்டது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். முகமட் சுஹைமி கூறுகையில், அந்த நபருக்கு முந்தைய குற்றப் பதிவு இருந்தது, மேலும் சம்பவத்தில் பயன்படுத்தப்பட்டதாக நம்பப்படும் சுமார் 19 சென்டிமீட்டர் அளவுள்ள கத்தியையும் போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர். குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 326 இன் கீழ் விசாரணைக்காக அந்த நபர் வரும் செவ்வாய்கிழமை வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here