இஸ்மாயில் சப்ரிக்கும் முஹிடினுக்கும் இடையில் எந்த உடன்பாடும் இல்லை- புரிதல் மட்டுமே என்கிறார் அன்னுவார் மூசா

புத்ராஜெயா: அட்டர்னி ஜெனரல் (ஏஜி) நியமனம் உட்பட, பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப்புக்கும் முன்னாள் பிரதமர் டான்ஸ்ரீ முஹிடின் யாசினுக்கும் இடையே சிறப்பு ஒப்பந்தம் இருந்தது என்ற குற்றச்சாட்டை டான்ஸ்ரீ அன்னுவார் மூசா மறுத்தார். எவ்வாறாயினும், அமைச்சரவை உருவாக்கம் மற்றும் தேர்தல் விவகாரங்கள் தொடர்பாக இருவருக்கும் இடையில் புரிந்துணர்வு ஏற்பட்டுள்ளதாக தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா அமைச்சர் கூறினார்.

நான் என்ன சொல்ல முடியும் என்றால், ஒரு புரிந்துணர்வு இருக்கிறது. உடன்பாடு இல்லை. வெளியேறும் பிரதமருக்கும் (பிரதமர்) வரவிருக்கும் பிரதமருக்கும் இடையே ஒரு புரிதல் மட்டுமே உள்ளது. பணவீக்கத்திற்கு எதிரான ஜிஹாத் மீதான பணிக்குழுவின் கூட்டத்திற்குத் தலைமை தாங்கிய பின்னர், அவர் கண்டதாகக் கூறப்படும் ஒப்பந்தம் குறித்து நிருபர்கள் கேட்டபோது, ​​இது முக்கிய பிரச்சினைகளுக்கு மட்டுமே, குறிப்பாக அமைச்சரவை உருவாக்கம் மற்றும் தேர்தல் விஷயங்கள் தொடர்பானது என்று கூறினார்.

முன்னாள் UMNO உச்ச கவுன்சில் உறுப்பினர் டத்தோ லோக்மான் நூர் ஆதாம், இஸ்மாயில் சப்ரிக்கும் முஹிடினுக்கும் இடையே பல கசிந்த ஒப்பந்தங்கள் இருப்பதாகக் கூறினார். அவற்றில் தற்போதைய ஏஜியை மாற்ற முடியாது என்று இஸ்மாயில் சப்ரி ஒப்புக்கொண்டதாக லோக்மேன் கூறினார். ஏஜி நியமனம் சம்பந்தப்பட்ட யூகங்கள் இருப்பதை நான் கவனிக்கிறேன். அது உண்மையல்ல என்பதை என்னால் உறுதிப்படுத்த முடியும் என்று அன்னுவார் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here