ஜோ லோ எங்கிருக்கிறார் என்று உங்களுக்குத் தெரிந்தால் எங்களிடம் கூறுங்கள் என்கிறார் ஹம்சா ஜைனுடின்

புத்ராஜெயா: தப்பியோடிய தொழிலதிபர் ஜோ லோ அல்லது லோ டேக் ஜோ (அவரது உண்மையான பெயர்) பற்றிய தகவல் தெரிந்தவர்கள் சம்பந்தப்பட்ட மலேசிய அதிகாரிகளைத் தொடர்பு கொள்ளுமாறு உள்துறை அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ ஹம்சா ஜைனுடின் கேட்டுக்கொள்கிறார்.

வியாழன் (செப்டம்பர் 1) இங்கு நடைபெற்ற ஊடகவியலாளர் மாநாட்டில், ஷங்காய் டிஸ்னிலேண்ட் தீம் பார்க்கில் ஜோ லோ காணப்பட்டதாகக் கூறப்படும் செய்தியைத் தொடர்ந்து, ஜோ லோவின் இருப்பிடம் தெரிந்ததாகக் கூறி மலேசியாவுடன் தகவலைப் பகிர்ந்து கொள்ளாதவர்களின் நடவடிக்கைகள் குறித்து ஹம்சா கேள்வி எழுப்பினார்.

மலேசிய பிரீமியம் விசா திட்டத்தை செயல்படுத்துவதாக அமைச்சர் முன்னதாக அறிவித்திருந்தார்.

Billion Dollar Whale: தி மேன் ஹூ ஃபூல்டு வோல் ஸ்ட்ரீட், ஹாலிவுட், அண்ட் தி வேர்ல்ட் என்ற புத்தகத்தின் இணை எழுத்தாளர் பிராட்லி ஹோப், நிகழ்ச்சியின் முதல் அத்தியாயமான “வேர் ஈஸ்” மூலம் இந்த விஷயத்தை அம்பலப்படுத்தியதாக ஒரு போர்டல் தெரிவித்தது. ஜோ லோ? 1எம்டிபி ஃபிராட் மாஸ்டர்மைண்டிற்கான தேடல்”, YouTube வழியாக ஒளிபரப்பப்பட்டது.

அந்த நிகழ்ச்சியால் ஹோப் எழுத்தாளர் டாம் ரைட்டுடன் சேர்ந்து தீம் பார்க்கில் உள்ள உணவகத்தில் ஜோ லோ மற்றும் இரண்டு அறியப்படாத நபர்களைக் காட்டும் புகைப்படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார். டிசம்பர் 24, 2019 தேதியிட்ட புகைப்படம் நம்பகமான மூலத்திலிருந்து பெறப்பட்டது என்று ஹோப் கூறினார்.

1மலேசியா டெவலப்மென்ட் பிஎச்டி (1எம்டிபி) நிதி ஊழல் தொடர்பான விசாரணையில் ஜோ லோ உதவ விரும்பினார். நிதி முறைகேடு தொடர்பாக தப்பியோடிய நபரைக் கண்டுபிடித்து மீண்டும் மலேசியாவிற்கு அழைத்து வருவதற்கு ராயல் மலேசியா காவல்துறை முயற்சித்து வருகிறது, ஆனால் இதுவரை வெற்றிபெறவில்லை.

மலேசிய சிறைத்துறையின் தரவுத்தளத்தில் முன்னாள் பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ நஜிப் துன் ரசாக் இல்லை என்று கூறப்படும் ஹம்சா, சமூக ஊடகங்கள் அல்லது வேறு எந்த தளங்களிலும் வைரலாகும் வதந்திகளுக்கு எளிதில் செவிசாய்க்க வேண்டாம் என்று பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here