மலாக்காவில் போலி பிராண்டட் காலணிகளை வைத்திருந்ததற்காக விற்பனை உதவியாளருக்கு 55,000 ரிங்கிட் அபராதம்

மலாக்காவில் 4,000 ஜோடிகளுக்கு மேல் போலி பிராண்டட் ஷூக்களை வைத்திருந்ததற்காக விற்பனை உதவியாளருக்கு அயர் கெரோவில் உள்ள செஷன்ஸ் நீதிமன்றம் RM55,000 அபராதம் விதித்தது. வெள்ளிக்கிழமை (செப்டம்பர் 2) நீதிபதி நாரிமன் பதுருதின் முன் குற்றச்சாட்டு வாசிக்கப்பட்ட பின்னர், 36 வயதான லோகே யீ ஃபீ குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்டார்.

அபராதத்தை செலுத்த தவறினால் ஐந்து மாதங்கள் சிறை தண்டனை அனுபவிக்க வேண்டும் என்றும் நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டுள்ளது. குற்றப்பத்திரிகையின் அடிப்படையில், குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் மார்ச் 31 அன்று மாலை 4.30 மணியளவில் ஜாலான் நங்கா 3, தாமான் ரம்பன் பஹாகியா, மலாக்காவில் உள்ள ஒரு வளாகத்தில் 4,277 ஜோடி போலி முத்திரை காலணிகளை வைத்திருந்தார்.

ஆன்லைனில் வர்த்தகம் செய்த குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் மீது வர்த்தக விளக்கங்கள் (திருத்தம்) சட்டம் 2019 இன் பிரிவு 102(1)(C) இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் சார்பில் வழக்கறிஞர் கென்ட் டான் சோ டெங் ஆஜரானார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here