15 வயது சிறுமியிடம் தவறாக நடந்து கொண்ட முதியவருக்கு 10 ஆண்டுகள் சிறை

மலாக்காவில்  சிறுமியிடம் தவறாக நடந்து கொண்ட   குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்ட 72 வயதான  முதியவருக்கு  10 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனையும் பிரம்படியும் விதித்து  வெள்ளிக்கிழமை (செப்டம்பர் 2) செஷன்ஸ் நீதிமன்றம்நீதிபதி முகமட் சப்ரி இஸ்மாயில்   தண்டனைக்கு விதித்து தீர்ப்பளித்தது.

இங்கு ஆகஸ்ட் 29 ஆம் தேதி காலை 10 மணி முதல் மாலை 3 மணி வரை தாமான் க்ருபோங் ஜெயா என்ற இடத்தில் காருக்குள் 15 வயது சிறுமியிடம் தவறாக ச அடக்கத்தை மீறியதாக அந்த நபர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

குழந்தைகளுக்கு எதிரான பாலியல் குற்றங்கள் 2017 இன் பிரிவு 14(a) இன் கீழ் அவர் தண்டனையை எதிர்கொண்டார். இது 20 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை மற்றும் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் பிரம்படி வழங்கப்படும்.

உண்மைகளின் அறிக்கையின் அடிப்படையில், குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் தனது முன்னாள் அண்டை வீட்டாரான சிறுமியுடன் நட்பு கொண்டிருந்தார். மேலும் இரண்டு ஆண்டுகளுக்கு முன்பு அவரது மனைவி இறந்ததைத் தொடர்ந்து அவரைச் சந்திக்க அவரைக் கவர்ந்திழுக்க அடிக்கடி ஸ்மார்ட்போன் உள்ளிட்ட பரிசுகளை வழங்கினார்.

சிறுமியின் மூத்த சகோதரர், அவரது சகோதரி அடிக்கடி குற்றம் சாட்டப்பட்டவரைச் சந்தித்ததோடு ஆகஸ்ட் 29 அன்று காருக்குள் அந்த  முதியவரை கண்டபோது ஏதோ தவறு இருப்பதாக சந்தேகித்தார்.

போலீசார் வருவதற்கு முன்னர் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் அங்கிருந்து தப்பி செல்ல பார்த்தார். சகோதரர் அவரை எதிர்கொண்டு மேலும் முதியவரைக் கைது செய்தார். அதே நீதிமன்றத்தில் சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் மற்றொரு குற்றச்சாட்டை எதிர்கொண்டார்.

குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 376(2) இன் கீழ், அதிகபட்சமாக 30 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்படும் மற்றும் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் பிரம்படி  வழங்கப்படும். கடந்த மாதத்தின் நடுப்பகுதியில், இங்குள்ள தாமான் க்ருபோங் ஜெயாவில், பிற்பகல் 3.30 மணிக்கு அவர் இரண்டாவது குற்றத்தைச் செய்ததாகக் கூறப்படுகிறது. குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் ஒரு வழக்கறிஞரை நியமிக்க செப்டம்பர் 28 ஆம் தேதியை மறு தேதியாக நீதிமன்றம் நிர்ணயித்தது.

தனித்தனியாக, வெள்ளிக்கிழமை (செப்டம்பர் 2), குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 323 இன் கீழ் பதின்ம வயதினரின் சகோதரருக்கு காயம் ஏற்படுத்தியதற்காக மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தால் குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கு RM1,800 அபராதம் விதிக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here