இளம்பெண் மரணம்- லோரி ஓட்டுநர் கைது

சுங்கை சிப்புட், வாகனம் ஓட்டும் போது கவனக்குறைவாக இருந்ததாகக் கருதப்படும் ஒருவரை போலீசார் கைது செய்தனர். இதன் விளைவாக அவர் ஓட்டிச் சென்ற லோரி ஜாலான் ஈப்போ- கோல கங்சார் கிலோமீட்டர் 39 இல் மற்ற மூன்று வாகனங்களுடன் விபத்துக்குள்ளானதில் ஒரு

மரணம் மற்றும் ஐந்து பேர் காயம் அடைந்தார். மதியம் 1.53 மணியளவில் விபத்துக்குள்ளானதில், 50 வயது மதிக்கத்தக்க ஒருவர் ஓட்டிச் சென்ற லோரி, பெரோடுவா அல்சா பல்நோக்கு வாகனம் (எம்பிவி), ஹோண்டா சிட்டி மற்றும் பெரோடுவா ஆக்சியா ஆகியவை மோதின. இந்த சம்பவத்தில் நூர் ஐஸ்யா இத்ரிஸ் (18) என்ற இளம்பெண் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தார்.

சுங்கை சிப்புட் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைமைக் கண்காணிப்பாளர் முகமட் கைசாம் அஹ்மத் ஷஹாபுடின், முதற்கட்ட விசாரணையில், அந்த நபர் ஓட்டிச் சென்ற லோரி  புரோட்டான் ஆக்சியா மீது மோதியதில் பெண் உயிரிழந்ததாக முதற்கட்ட விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது.

சுங்கை சிப்புட்டில் இருந்து கோலா கங்சார் நோக்கி பயணித்த பெரோடுவா ஆக்சியா வளைவை நோக்கி திரும்ப முற்பட்டபோது, ​​பின்னால் வந்த லோரி அதன் மீது மோதியதில் இந்த சம்பவம் இடம்பெற்றுள்ளது. மோதல் காரணமாக  சம்பந்தப்பட்ட பெரோடுவா ஆக்ஸியா, பெரோடுவா அல்சா மற்றும் ஹோண்டா சிட்டியுடன் மோதுவதற்கு முன்பு எதிர் பாதையில் நுழைந்தது.

பயணிகள் இருக்கையில் இருந்த பாதிக்கப்பட்டவர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார். இறந்தவரைத் தவிர, மேலும் ஐந்து பேர் காயமடைந்தனர் என்று அவர் இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார். லோரி ஓட்டுநரை கைது செய்து சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 41(1)ன்படி வழக்கு விசாரணை நடத்தப்பட்டது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here